ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mon-petit] Fukushuu suru wa Ware ni Ari ด่ามาจัดกลับไม่โกง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 21, 2019, 08:54:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

B&B

โอ้ววว ท่านโดนท่านฮิปเข้าสิงใช่ไหมท่านนนน ตอนแรกก็นึกว่าเข้าผิดกระทู้ ฮ่าๆๆ

หัวหน้าสวยเด็ดอย่างงี้ผมก็ทนไม่ไหวคร้าบบบ

(●´∀`)ノ♡(●´∀`)ノ♡

หน้าเวลาปกติผมชอบมานะ สวยมากจริงๆ แต่หน้าตอนติดเซ็กส์รับไม่ได้!!!

รุ่นน้องที่ดีต้องช่วยเหลือรุ่นพี่สินะ อืมๆ ถ้ามีรุ่นน้องแบบนี้ก็ดี แต่ไม่ค่อย เหมือนกับกินของเหลือจากรุ่นน้องเลย

หมดมุขครับ

ขอบคุณครับ

nuttanun toncahi

หัวหน้าปากจัดแบบนี้ตองจัดให้หนัก

รุ่นน้องเบื่อแล้วเลยโยนให้รุ่นพี่แก้แค้น่นแทน

jaroen.sonsrl

มันต้องแบล็กเมแล้วเอาให้ทั้งแผนกรุมโทรมร่านนัก

The Naive

ขออ่านก่อนนะครับ

Edit: ตอนแรกก็ดูเคร่งขรึม มุ่งมั่นในการทำงาน แต่พอโดนเข้าไปทีนึงเปลี่ยนท่าทีเลย หลอกด่าลูกน้องเพื่อจะให้ลูกน้องทำ ot ใช่ไหมละ รู้ทันนะ

ขอบคุณมากครับที่แปลให้อ่าน

nukeiei

อย่างนี้ต้องแก้แค้นให้ถึงที่สี้นสุด

ตอนเช้ายอมโดนด่า กลางวคืนค่อยเอาคืน 5555

virgoranger

นึกว่าจะให้แอบถ่ายแล้วเอาไปแบล็คเมล์ซะอีก

edit ติดใจซะแล้วคุณหัวหน้า ก็มาสิคะ 55

HK

ก็นะ ถ้าร่านขนาดนั้น สงสัยจะติดใจไอคนที่มาแก้แค้นแง่มๆ

** ไหนบอกแยกแยะวะ อันนี้มันติดใจเลยนิหว่า 555

Soulsteal Attapon

งานนี้มี 3P กันยาวๆไปครับ ติดงอมแงมแน่นอนคุณหัวหน้า ::Bloody:: ::Bloody::

edit : และแล้ว ก็ เล่นกันยาวไป จริงๆด้วย

b72208

หัวหน้าโดนแก้แค้นเรียบร้อย แต่เอ๊ะ แนวนี้ พอตอนจบน่าจะติดใจค.ลูกน้องแน่เลย
::Shy:: ::Shy::

edit: เรียบร้อยสไตล์หื่น 555 ติดใจดุ้นใหญ่ ลีลารุนแรงเรียบร้อย อิจฉาพนักงานจังเบย

prosjays

tcm12599

ถ้ามีแบบนี้ที่ออฟฟิตบ้าง โอทีผมจะตั้งใจทำเลยครับ ::DookDig::

"ก็มาสิค่ะ" ชอบๆ ประโยคท้าทายนี่เลย งี้ก็ปั่นโอทีทุกวันไม่ต้องพักต้องผ่อนกันแล้ว

โยอิจิ.ฮิ

นายไข่ย้อย

โอ้วว อยากให้มีคนแบ่งงานแบบนี้มั่งจัง จะช่วยทั้งคืนเลยเชียว  ::JubuJubu::

Edit ชอบประโยคจบมันอ่ะ 555+ คิดมาได้ยังไง
อิอิอิ

game2539

ยังไงก็ไม่โดนไล่ออกหรอกถ้ายิ่งลีลาดีๆอาจได้ขึ้นโบนัสด้วยก็ได้
Edit:ว่าแต่รุ่นน้องมันยอมให้รุ่นพี่ได้ยังไงเนี้ยหัวหน้าออกจะแจ่มขนาดนั้น ถ้าไม่ใช่เพราะเบื่อก็คงเพราะหัวหน้าแกเซ็กจัดเกินไปเลยไม่ไว้