ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tetsuna] Onnanoko ni Naru Appli แอปเปลี่ยนชายกลายเป็นหญิง ตอนที่1[By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 22, 2019, 06:41:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hippopov2

อย่างงี้เพื่อนๆต้องช่วยแล้วล่ะ แปปๆก็คินร่างเดิมแล้ว 555

EDIT : คาดว่าไม่ปันี้ก็ปีหน้า มันจะไม่อยากกลับเป็นชายแล้ว

B&B

100,000,000p ถึงกลับร่างได้...

เราควรเรียกเธอว่าพระเอกหรือนางเอกครับ บอกที

ถ้าเป็น Kater ไอ้สามหน่อคงจัดหนัก ขืนใจ จนไม่อยากกลับเป็นเหมือนเดิมแน่ แต่พอท่านลง น่าจะกลายเป็นแนว คอเมดี้ สินะ อืมๆ

เป็นผมๆ ก็ไม่คิดว่าเธอเป็นผู้ชายนะ รูปร่างนี้โคตรผู้หญิงเลย ก่อนใช้แอพอะ

คงทำใจยอมเสียตัวให้ไอ้สามหน่อแน่ๆ มันมีทางเดียวที่เธอจะกลับร่างได้ละนะ

¯\_(ツ)_/¯ ¯\_(ツ)_/¯ ¯\_(ツ)_/¯

นึกว่าจะสายคอเมดี้เรื่องนี้ แต่ดาร์คพอตัวเลยแหะ ถ้าไปที่โรงเรียนอีก คง GangBang สินะ อืมๆ ตายแน่นอน แม่สาวน้อย อิอิ

เดายากจริงๆ เรื่องนี้ เพราะเปิดมาเหมือนคอเมดี้ แต่สักพักนี้มันดาร์คทันทีหลังจากเย็ดเสร็จ

ตอนแรกผมเดาว่า จู่ๆ เธอก็กลับเป็นชาย แล้วเพื่อนมันคนนึงก็กลายเป็นหญิงแทน แล้ววนลูปอย่างนี้จนเก็บ point ครบ อืมๆ โลกสวยเกินไปแหะเรา

ขอบคุณครับ

ยังๆๆๆ เรื่องยังไม่จบ อย่าเพิ่งนับศพทหาร โปรดติดตามตอนต่อไป  ::Horror::

kriang

สรุปจบแล้วคงไม่อยากกลับมาเป็นผู้ชายแน่ๆ จัดหนัก

วันละแสนพ๊อย สงสัยจะอีกนาน ไม่ก็ต้องรุมเลย

Ekkasit Piyapisut

งานโชว์อย่างเดียวคงไม่ใช่แน่ๆ มันต้องมียิ่งกว่านั้น

นั้นไงว่าแล้ว มันต้องมีอย่างอื่นที่มากกว่าโชว์ หึหึหึ

กว่าจะครบ3ปี ติดใจแน่นอนแบบนี้

Kit.m555

100ล้านนี่กว่าถึงคงพรุนสะหมดก่อน
Edit:วันเดียว1แสนเองตายๆๆ
3ปีนี้คงท้องไปหลายคน

CoolNook Thangsakul

100 ล้านเลยหรอ กว่าจะเก็บแต้มได้ นางเอกคงติดใจดุ้น จนไม่ต้องกลับเป็นชายแล้วมั้ง

CoolNook Thangsakul

worachat39

ตอนจบผมว่าถึงคะแนนเกินก็ไม่กลับเป็นชายแล้วละครับ หรืออาจโดนไม่ให้กลับก็ได้

อืม ไม่กลับชัวๆแล้วล่ะครับ พระเอกดูท่าจะติดใจซะด้วยซิ

chocolaze

::Ajark:: ::Glad:: เป็บแอปที่ร้ายกาจมากกว่าจะได้ร้อยล้านต้องเจอกับอะไรมั้งเนี้ย

เพื่อนช่วยเพื่อนซึ้งในน้ำใจแห่งมิตรภาพจริงๆ ฮ่ๆ

xfreestylex

เก็บไม่ครบชัวร์ ไอ้พวกนี้ำม่ยอมให้เปลี่ยนกลับแน่นอน

3 ปี ไม่ต้องเปลี่ยากลับละมั้ง

infinityex

ตอนนี้ก็เสร็จเพื่อนไปตามระเบียบแต่นึกภาพไอ่พวกนักกล้ามพวกนี้มันจะเปลี่ยนเป็นหญิงละจะเป็นแบบไหน 555555555

แบบนี้น่าจะเปลี่ยนร่างยากละดูท่าจะติดใจ

gigg11

น่าเข้าไปช่วย

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน180วัน

Gunitle

100 ล้านพ้อยเป็นผมจะไปเล่นหนังโป๊ คนดดูทีเดียวนี่น่าจะหลักล้าน แบบลักไก่เลย5555 ไม่ก็ไปเปิดนมที่คอนเสริต์555 แต่เรื่องนี้น่าจะมีอะไรมากกว่านี้แน่ๆ เพราะมีตั้ง3 ตอนก่อน ขออ่านต่อเลยละกันนะครับว่าจะเกิดอะไรขึ้นต่อ

100ล้านนี่ใช้เวลาประมาณ 40ปีได้มั้งผมว่า คือกะไม่ต้องหายกันเลยทีเดียว

ผมก็คิดแบบนั้นนะ น่าจะไปเล่นหนังโป๊ให้หมดเรื่องหมดราวไปซะ
ปล.มันมียาวกว่า 4 ตอนนะครับ ตอนนี้แปลถึงตอนที่ 4ล่ะ แต่หลังจากนั้นเรื่องก็ยังไม่ออก

Pattarapol Teng

แอพแบบนี้ผมว่า ผญไป ผช น่าจะมีแต่ได้กับได้ แต่รู้สึก ช ไป ญ มันจะดูได้ในอีกแบบวุ้ย555+
ส่วยเพื่อนชาย คุ้มแน่นอนได้เก็บแต้มงี้

ปล.ไตห่าพอดี วันเดียวพึ่งจะแสน แล้วโดนไม่ใช่น้อยๆด้วยะ555

nuttaponzeroza

กว่าจะเก็บพ้อยได้ คงติดใจไม่อยากกลับเป็นผู้ชายแล้วละ 55