ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tetsuna]Onnanoko ni Naru Appli แอปเปลี่ยนชายกลายเป็นหญิง ตอนที่ 3[By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 27, 2019, 08:50:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dint.6424

โดนแน่ๆหน้าอย่างงี้​ ว่าแต่เพื่อนันไม่ออกจริงอ่ะนมขนาดนั้นจ5555

artherox

ขอตอบว่าโดนแน่นอน อาจจะโดนกับครูด้วย
อ่านจบแล้ว โดนจริงๆด้วย แต่ถ้าไม่กินยาคุมจะท้องมั้ยนี่ ไม่รู้ว่าแอพจะตั้งให้ท้องได้มั้ย

ipor

เปิดหน้าแรกมานี่คือ เห็นความหื่นของ อ. ลอยมาแต่ไกล แต่ก็นะ ต้องเก็บให้ครับ สู้ๆครับ

เอาน่า อีกไม่นานแล้ว นับจำนวนต่อวันก็ได้อยู่นะ .....ปล.เข้ามาอ่านอีกรอบ ก็ยังสนุกเหมือนเดิม

exhausis123

ดูแค่ตัวอย่าง ฟันธงว่าไม่รอดแน่ เสร็จครู

แข็ง แข็งแกร่ง ทำไปได้ไงตั้ง 15 ครั้ง
สุดท้ายก็เสร็จครู ตอนหน้าเปิดรับพ้อยท์ ความฝันใกล้เป็นจริงแล้น

mink0303

หน้าตาอาจารย์นี่บอกทรงเลยพอเดาได้ว่าจะเป็นยังไง
แล้วทำไมหน้าตาอาจารย์พวกนี้ ถึงคล้ายๆกับเรื่องอื่นๆเลย 5555

ด้วยอายุอะนามอย่างอาจารย์ทำ แค่สองน้ำก็ไม่น่ามีน้ำออกแล้ว นี่ล่อไป15น้ำอะไรจะขนาดนั้นนน

tongah

ผมว่า อาจารย์น่าจะเห็นว่าเป็นผู้หญิง จากตอนที่แล้ว อาจจะย้อนกลับมาแอบดู
เดาผิด  กลายเป็นอุบัติเหตุนี่เอง  แบบนี้ อาจารย์ สบายไปเลย

Noproblemman

จากเพื่อน ตอนนี้ถึงคิวอาจารย์บ้างหล่ะ

อาจารย์แกหวังดี แต่ประสงค์เย็ด
เลยเสร็จไป 15 ครั้งเอง
ขอบคุณครับ

soonteen52

หิมโดนคุณครูแน่ ๆ

edit จารรู้ได้ไงว่าต้อวเก็บพอยท์
ให้ตายเถอะ โรบิ้น

Thsssss

ตายพอดี37ครั้งต่อวันิาจารเวลอย่างเยอะ555