ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tetsuna]Onnanoko ni Naru Appli แอปเปลี่ยนชายกลายเป็นหญิง ตอนที่ 2[By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 24, 2019, 06:37:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

[email protected]

แล้วก้น่าจะไม่ได้มีแค่คนเดียวนะตอนเยอะขนาดนี้ น่าจะมีหลายคน ขอด้วยคนก้ดีจิ

Ponz Zaii

llar

เห็นหน้าอาจารย์แล้วแอบคิดว่าจะรอดมั้ย หน้าตาอาจารย์ร้ายพอตัวเลย

wiruch

สุดยอด

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Edit หลังอ่าน
แบน365วัน

nokiaon2

ต้องมีคนมาแจมเพิ่มแน่นอนแบบนี้ พอยท์อาจจะเกินจากที่กำหนดด้วยซ้ำ

Theemotionof

3ตอนนี้ก็น่าจะยังไม่ครบพ้อยนะ

จริงๆอยากให้มีต่อมากกว่า3ตอนนั้นแหละ เนื้อเรื่องนี้ผมคิดว่ายังไปต่อได้อีกเยอะเลย ::Evil::

l3ellydesu

ไอ้เพื่อน 3 คนนั้นแต้มบุญมันคงเยอะๆสุดๆอิจฉาเว้ยยย

Kott

Ops123456

กว่าจะครบ ร้อยล้านพ้อยต์  คงไม่อยากกลับมาเป็นผู้ชายแล้วครับ  อิจฉาเพื่อนอะ

bramasole

กว่าพ้อยจะครบ คงติดใจจนเป็นหญิงต่อ
อาจารย์สงสัยจะมาแจมด้วย ฮ่า ๆ

อ๊าาก ตอนหน้าชุดว่ายนํ้าด้วย อยากอ่านแล้วครับ
ผมเดานะตอน3 มันต้องติดใจเป็นผู้หญิงแน่ ๆ

exia

negazero

จะสงสารนาง(พระ)เอกมั๊ยเนี่ย เจอแบบนี้โดนทั้งเพื่อนและครู

p_hart

::Sobad:: โดนเพื่อน 3 คนเวียนเทียนกว่าจะครบ 100 ล้านคะแนน คงอิ่มน้ำพอดี

p_hart

::Sobad:: โดนเพื่อน 3 คนเวียนเทียนกว่าจะครบ 100 ล้านคะแนน คงอิ่มน้ำพอดี แล้วไปเจอ สองทางพร้อมกันเสียวเสร็จสุดๆ

xfreestylex

ดูท่าทางแล้ว คืนนี้ น่าจะได้เก็บพอยท์ยาวๆกัน 2 คน หรือจะได้อาจารย์ช่วยเก็บคะแนนเพิ่ม?