ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tetsuna]Onnanoko ni Naru Appli แอปเปลี่ยนชายกลายเป็นหญิง ตอนที่ 2[By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 24, 2019, 06:37:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

มันบรึ๋ยๆอ่ะท่าน แบบว่าถ้าเคยเป็นผู้ชายมาก่อนแล้วอมให้เพื่อนเนี่ย 55
แต่ถ้ามีสาวให้เอาตามต้องการทุกเวลานี่แบบ คิดแล้วก็หยึ๋ยๆเหมือนกัน

เรื่องนี้ทำให้ความรู้สึกผมขัดแย้งหลายตอนเลย ตอนเรอิใส่ชุดผู้ชาย
พอเปลี่ยนมาใส่ชุดนักเรียนหญิงญี่ปุ่นแล้วแบบ เป็นผมก็เอา 55
ในที่สุดประตูหลังก็มา แต่อ่านไปชักสงสาร ตอนหน้าต้องเก็บความลับเรื่องชุดว่ายนํ้า
เหมือนอนิเมะสว่างเลยครับ แต่อันนี้มันมีดาร์คปนเซ็กส์ผสม น่าตื้บไอ้สามตัวนั่นจริงๆ
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Sodemacom107

ผมหละอิจฉาเพื่อนๆจริงๆเลยครับบ คุณครูxนักเรียนจะมีไหมม

ผมว่าไม่รอดครูแน่ๆ  ::Angry::

jaae

เอาครั้งละแสนแต้ม ร้อนล้านแต้ใก็โดนเอาพันที สบายหละทีนี้

peachyacme

โอยชุดนักเรียนนี่ก็ดาเมจแรงใช่ย่อย แต่จะทำไงแต้มถึงจะขึ้นเร็วยังนึกไม่ออก

Too-66

enozerzz .

ขอตอบทิ้งไว้ก่อนเดียวมาอีดิทจะได้ไม่ขาดตอนนะครับ

พอโดนเปิดไป 2 รูเดียวก็ยาวไปอีกทีนี้กลายเป็นสาม ทีนี้ก็ทั้งโรงเรียนเลยทีเดียว

kittitnun1

เรอิน่าจะโดนเรื่อยจนกว่าจะได้เป็นชายแน่นอนน ::WowWow::

น่าจะใกล้โดนแบล๊กเมลและโดนเยสทุกๆวันล่่ะ

wunman

เฮ้อถ้าเอาจริงๆก็สงสายเรอิได้เลยนะ ใจเป็นชายแท้ๆแบบนี้เจอยังงี้เข้าไปช็อคน่าดูแต่เพื่อกลับมาเป็นผู้ชายแท้ก็ต้องยอมแลกกับพอยต์หน่อยไม่งั้นไมไ่ด้กลับมาเป็นผู้ชายแน่ๆ แต่เดาจากภารกิจยิ่งโดนรุมแต้มยิ่งเยอะโดนทั้งโรงเรียนแน่ๆ

Summermay

ทำในโรงเรียนนี่มันสุดยอดจริงๆ ว่าแต่ รร นี้มีสระว่ายน้ำมั้ยนะ อยากให้มีฉากเอาในสระสุดๆ อุยยยย

Ae Haha

เพื่อนสามคนจะช่วยได้หรอ 100ล้านพ้อยต์เนี่ย สงสัยต้องหาตัวช่วยอื่นๆมั่งละ 

patipat100

อาจารย์อ้วนๆ คนนี้หน้าคุ้นๆ เหมือนเคยเหนที่ไหน 555 ดีนะไม่ใส่นาฬิกาหลายเรือน

Nondon

เพื่อนสามคนที่เอากันแบบไม่เกรงใจเลย ตอนหลังๆน่าจะมีคนอื่นมาร่วมแจมแน่ๆ

skas999

เป็นเพื่อนเรอินี่กำไรมากๆเลย บ่อยเท่าที่ต้องการ โอ้โห

##ถ้าเป็นเรอิคงไม่ทนอ่ะ อยู่ในร่างนี้ไปตลอดชีวิตก็ได้ฟะ ทั้งหน้าทั้งหลัง รอบหน้าชุดว่ายน้ำอีก สองตอนมานี่สูญเสียไปเท่าไหร่ ได้มาแค่แปดล้านเอง พระเจ้า

thegift52

ถามจริง ใส่ชุดนักเรียนชายก็จริง แต่นมบึ้มขนาดนี้นี่ไม่รู้กันเลยจริงๆหรอ  ::HeyHey::
.
เอาละไง ความบันเทิงเอ๊ยบันไลกำลังจะมาละ มีสระว่ายน้ำด้วย