ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mon-Petit] Uchi no Kawaii Doukyoninsan วิญญาณสุดที่รัก 2/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 25, 2019, 02:14:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ipor

พระเอกนี่มันจิตชัดๆ....
ตอนจบนี่อย่าบอกนะว่า นางเอกสมปรารถนาแล้วจะต้องไปเกิดใหม่

msanookmak

keatmano

โอ้ สงสัยวิญญาณจะเติมเต็มความต้องการของตัวเองก่อนตายเลยจะไปสู่สุคติแล้วมั๊ง ต้องรอดูตอนหน้า ตอนจบ ... ยังไงก็ happy ending แหล่ะ ... พระเอกอาจจะตายกลายเป็นวิญญาณก็ได้  ::HoHo::

akerue

tudring

ถ้าให้เดาพระเอกจะไม่เห็นนางเอกด้วยใช่ไหม มันจะhappyไหมเนี่ย

warone07

เอาละสิ เริ่มสัมผัสตัวไม่ได้แบบนี้ แย่แน่ๆ ยิ่งติดใจความเสียวแล้วด้วย จะหาทางระบายอย่างไงล่ะ

virgoranger

thenefilim

เริ่มเกิดปัญหาละสินะ พระเอกต้องหาทางกลับมา หรือนางเอกไปเกิดแบบตามกันเจอนะ

Theemotionof

ทำไมแอบคิดว่านางเอกยังไม่ตาย

แล้ววิญญาณนางเอกก็จะกลับเข้าร่างที่พักฟื้นมานาน

เสร็จแล้วก็จะจำกันไม่ได้ ::Shout::

เหมือนเรื่องรักนี้สวรรค์จัดให้เลยเนอะ Just Like Heaven  ::Shy::

Ke2l3e2oS

นั่นจะไปเกิดแล้วมั้งน่ะ ไม่มีห่วงอะไรแล้วนิ

biggiggog

นึกว่าพระเอกมันจะไปไกลซะแล้ว ดีที่ยังแค่ outdoor แค่นั้น
แล้วนางเอกก็ดันชอบซะงั้น แต่ตอนท้ายน่าจะหมดเวลาแล้วมั้ง
ขอบคุณมากๆครับ

B&B

เทิร์นของผม ดอร์!!!! ฮ่าๆๆ ถ้าเดาไม่ผิดต้องเป็นการ์ดประเภทนั้นแน่ งั้น ขออันเชิญ Elemental Hero Wildheart สภาพตั้งโจมตี

โจมตี!!!!

เอิ่มมม... พระเอกมันไม่ได้เลวร้ายอะไร แต่แค่มัน... โรคจิตโว้ยยยยย

ครั้งก่อนแอบสงสาร ก็นึกว่าโดนบังคับ แต่นางดันเต็มใจซะงั้น

เอาเป็นตอนหน้ามีลุ้นว่านางจะหายไป หรืออยู่กับพระเอกต่อไป และบางทีอาจจะหักมุม อย่างนางเอกยังไม่ตาย แค่สลบไปเท่านั้น

และนางก็ตื่นที่โรงพยาบาล แล้วนางก็ฟื้นตัวแล้วมาหาพระเอกอีกครั้ง อะไรประมาณนี้ อิอิ

ขอบคุณครับ

ด้วยความสามารถของการ์ดใบนี้ทำให้กับดักไม่สามารถทำอะไรได้ ขอจบเทิร์นเพียงเท่านี้ ฮ่าๆๆๆ อิอิ

เห็นท่านเล่นหลายรอบแล้วเกี่ยวกับการ์ดยูกิ ผมเองก็เคยเป็นเซียนมาก่อน (เรียกด้วยตนเองนะ อิอิ) จึงของัดมาเล่นด้วย อิอิ

noohun

พึ่งจะเห็นเรื่องนี้นี่ล่ะ ที่ใช้ความเป็นผีมาเล่นเพลย์นอกสถานที่ มนุษย์นี่มันน่ากลัวกว่าผีจริงๆที่คิดได้
ตอนต่อไป อย่าพึ่งไปเกิดเลยยยยยย ::Crying::

Phoowadol

ผมว่า เจ้ายูโตะ  มันจิต ลัดฟ้า นี่ชอบให้แฟนโชว์ ในที่สาธารณะ ด้วย  รสนิยม เอาท์ดอร์
ชอบคนเดียวไม่เท่าไหร่  นี่พา อริยะ ใจแตก ชอบโฃว์ ไปกับเขาด้วย  ถึงจะเห็นกันแค่เราสอง  แต่  ว่า อารมณ์ มันได้นะ  ปริ๊ดๆๆ เล่นเอาแทบเล็ต  ต้องมาขอให้ยูโตะจัดเต็ม  เลย  555  ยอมรับเสียเถอะนะ ว่าเธอ ก็ หื่นแตก เหมือนกัน  อิอิ  เขาและเธอนี่ เกิดมาคู่กัน จริงๆ เนาะ
Edit. สืบเนื่อง มาจาก ภาพสุดท้าย ก่อนจบ  นี่มันเกิดอะไรขึ้นกับ อริยะนะ  ทำไม การสัมผัส มันถึงทำไม่ได้ เหมือนเดิมนะ  หรือว่า การมีเซ็กซ์กันบ่อยๆ จะทำให้สูญเสียพลังวัตฒ์   เอ.....หรือว่า!?.... เฮ้ย!?  รึจะเป็นลางบอกเหตุ  ว่า ใกล้เวลาที่จะต้องจากกันแล้ว อะ  ไม่นะๆ   อย่า จบ เศร้านะ ขอร้องหละ 

bramasole

พระเอกนี้โรคจิตของจริงเลยครับ มีการออกนอกสถานที่ด้วย

แต่พออ่านมาถึงตอนจบ คือคิดไว้ในหัวเลย
ตอนต่อไปเศร้าแน่ๆ  ::Crying::