ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Karasu] Shingakujuku no Manten Teacher ร้อยคะแนนแลกรัก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 27, 2019, 01:23:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapol55

มีรางวัลในการเรียนแบบนี้ ทำข้อสอบได้คะแนนเต็มบ่อยๆแน่
อยากไปเรียนที่โรงเรียนนี้จริง ได้ทั้งความสุขและความรู้
ขอบคุณมากครับ
ทั้งคู่นี่ จัดเต็มกันไปเลยไม่มี ปิดบังอะไรกัน

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ไม่รู้ว่าจะทำให้เด็กติดใจหรือครูจะติดใจเองกันแน่

รู้สึกอยากตั้งใจเรียนขึ้นมาเลยนะเนี่ย

suiius

ถ้าตอนเรียนพิเศษมีแบบนี้รับรองสอบได้คะแนนเต็มแน่ๆเลยครับ 555555

knightmoon

เรื่องข้างบนน่าจะดิบๆเถื่อน น่าจะออกแนวสะใจ ก็น่าอ่านดีนะครับ
แต่เรื่องล่างอยากเรียนได้ 100 คะแนนเลยวิชาครูคนนี้กับอีกคนที่โดนตอนแรกๆ

winzaza107

makimaki55

เรื่องนี่ถ้าทั้งห้องได้100หมดมันจะเป็นยังไงกันนะ แต่ว่าครูขนาดนี่ถึงเจอทั้งห้องน่าจะไหวอยู่ละมั่ง

SUPALAK MOOKPRADAB

อยากอ่านเรื่องยาง
ยิ่งมีเนื้้้ออหาแบบดารดๆชอบเลย

undeath077

เจอใหญ่ๆแบบนี้อาจารน่าจะติดใจจนเกิน24ชม.แน่ๆต่อไปไม่ต้องได้100คะแนนแล้วอาจารก็เรียกมาจัดเองแน่

niceanglev

อาจารย์งามๆแบบนี้ แถมมีรางวัลแบบยากจะปฎิเสธด้วยแล้วนะ อยากกลับไปเรียนใหม่อีกรอบเลย

Crystal Blood

ถ้าได้ 100 เต็มหลายๆวิชาจะเป็นยังไงสงสัยหมดตัวแน่

วรัชพล บร

สุดติ่งกระดิ่งเเมว ความใหญ่นั้นันอะไร สุดยอดเลยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ตัวตลก.พร

pond01

gutongnk59

ผมจะตั้งใจเรียนครับบบ ::Glad::

//จารย์ติดใจซะแล้ว