ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mizone] Ningyo no Kaikata วิธีเลี้ยงเมอร์เมด[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 31, 2019, 06:36:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Jikkig16

"ตอนนี้"จะจบอย่างไร? งั้นคงได้แค่เกือบได้เมอเมทเป็นเมีย แต่ตอนหน้าคงมีฝูงลูกปลาแน่ๆ ::DookDig::

555ไม่ต้องรอถึงตอนหน้า มีลูกๆปลาหลายคนเลย ว่าแต่จะเป็นแม่บ้านได้มั้ยเนี้ย

xtazy

ปลื้มปริ่มยินดี ลูกน้อยคอยเอาใจ เลยตัดสินใจจับเอาทำเมียเลย ไม่ปล่อยไว้แล้ว

ดูท่าคงติดลูกปีละคน หัวปีท้ายปีเลยทีเดียว

zeekky

จบแบบแฮปปี้ ขางอกได้กลายเป็คนแน่ๆ

เล่นจบงี้เลยเรอะ ลาออกมาปั้มปลาขายเถอะ

ดาเหระเดสก๊ะ

น่าซื้อหามาไว้บ้าน ดีแบบนี้ไม่น่าลดราคา

น่าจะจบแบบดุเด็ดเผ็ดมัน เรียกว่าขางอกกันเลยทีเดียว

เผ็ดจริง ขาไม่งอก แต่ลูกออกมาเพียบบบบบ

negazero

น่าจะมีร่างขาคนบ้างนะ เจอแบบนี้เนี่ย

จบแบบนี้ ก็ดีนะแต่ลูกออกมาเป็นครอกแบบนี้นี่นะ....

javdude

ตอนจบน่าจะเอนดิ้งมีลูกแน่นอนครับมาขนาดนี้แล้ว

Edit ทายถูกจริงด้วย

Theemotionof

นางเงือกทดแทนบุญคุณได้โหดมากครับ อ่านแล้วหวังว่าจะไม่มีพลิคล็อคอะไรตอนจบนะ ::HoHo::

โชคดีมากที่ไม่ได้มีพลิคล็อคอะไร นางเอกนี้โตอย่างไวเลยมีพัฒนาการทั้งเรื่อง

b b boy

ตอนไปญี่ปุ่่นก็มมีแสดงโชว์นางเงือก แบบนี้พพระเอกของเราได้ลองผสมขข้ามสายพันธุ์์แน่นอน

อยากรู็เหมือนกันน่ารัักใสๆแบบนี้เวลาโดนพระเอกจัดจะเป็นไง
--------------------------------------------------------
จบแล้วครับเป็นอย่างที่คิดไไว้เลยว่าต้องมีลูกแน่ๆ อยากให้มีเเขียนภาคสองไปต่อกับลูกๆจัง

ปล่อยให้ผูุ้อ่่านเดาอนาคตในเนื้อเรื่องต่่อไป

supermakarm

ตอนจบถ้าเดาง่ายๆ คงได้เป็นภรรยาแน่นอนครับ

ส่วนที่คิดไว้ คง ค่อยๆเหมือนคน เรื่อยๆ ::Bloody::
--------------------------------------
ไม่กลายเป็นคนแฮะ
แต่ก็แอบสงสัยว่า ตอนแรก จะ... กันยังไงนะ หรือพระเอกจะแค่ก่อหวอด ฮาา
อ่อ มันเป็นอย่างนี้ี่เอง

etracker

คิดว่าเรื่องนี้น่าจะจบแบบเมอร์เมดมีขามั้ยอ่ะครับ มันต้องมีขาก่อนสิเนอะ ไม่งั้นแหกขาไม่ได้ 5555

โอยยย สุดยอดครับ คุ้มเลยทีนี้ ผิดคาดตรง นึกว่าจะมีขาจะได้ถนัดหน่อย แต่แค่นี้พระเอกก็จัดเต็มที่แล้ว เยี่ยมเลยครับ เอาให้ลูกเต็มบ้านหลานเต็มเมือง

exelier

ผมเดาว่าา ตอนแห้ังหางปลาเปลี่ยนเป็นขาแล้วก็อึ้บได้

ตอนจบซานะน่าาจะกลับเป็๋นคนได้
แต่ดูแล้วหน้าตาแบ้วมากเลย
อาจจะเพราะยังเด็กอยู่ก็ได้ครับ

พังงงง
กลายเป็นว่ามีลูกด้วยเหรอนี่
โคตรครอสโอเวอร์เลย

แหม่ ดิสนี่ชิดซ้ายเลยแหะ

unstaballs

ตอนจบน่าจะแตกในแน่นอน คงลื่นน่าดูเยนางเงือก ดูซีรี่ ขึ้นบกนางเงือกขามันน่าจะงอกน่ะ

อีดิต: ตัวที่เพิ่มมาหลังๆนี่อย่าในโตพอน่ะ เสร็จพระเอกหมดแน่

punpun180

ไม่หนักเรื่องน่ารักสบายๆ ได้เมอร์เมดเป็นเมียจบสวยๆ
Edit เดียวนะมงเมียอะไรไหนบอกเลี้ยงเป็นลูกสาวนี่ยังไงกันแล้วรอบเดียวนี้ได้ลูก4คนเลยหรอ

phatsa

นางเหงือคงได้รับพลังความรักจากพระเอกเลยทำให้มีขาเหมือนคนทั่วไปแล้วก็มีอะไรกับพระเอก จากนั้นก็เป็นคนตลอดไป
=========================
Edit : จบที่พลิกเลย ไม่ได้ตรงตามที่คิดไว้ สงสัยต้องซื้อบ้านหลังใหม่ที่มันมีห้องน้ำใหญ่ๆ รองรับลูกอีกหลายชีวิต...555

amlan

ผมก็สงสัยว่าจะเข้าทางรูไหน

เอาเป็นว่าตอนจบไม่ได้อึบน้องเมอร์คนสวยละกัน ส่งนู๋น้อยกลับทะเล

เอิ่ม โครตจะแฟนตาซี และมีลูกด้วย 555