ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hashida Mamoru] Zansho Mimai Summer Greetings ร้อนนอกอุ่นใน (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 14, 2019, 07:34:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

นายไข่ย้อย

โอ้วว ชอบๆ แต่เสียของชมัด ใช้ไอติมเนี่ย  ::Confident::
อิอิอิ

mindza2212

แม่ก็ช่างกล้ายอมให้ลูกเห็นด้วยนะแทนที่จะแอบๆหน่อย

Yuh Heohah

พออ่านเรื่องนี้แล้ว บ้างครั้ง ก็อยากจะขัดดอก ลูกหนี้ ที่เหนียวหนี้จริงๆ คุณลุงก็นะ เอาสดแม่ไม่ได้ เอาลูกแทนละกัน 55

exhausis123

nukeiei

Banjung2

ไอ่ลุงคนนี้ช่างน่ารังเกียจนัก
ได้คืบจะเอาศอกจรืงๆ

mika2009

โหมันจะเข้าได้เหรอเด็กนะ ใหญ่กว่าแขนเด็กอีก

Exllector

เกสสรร เพชรมนี

เอาแม่เขา แล้วสอนแนวลูกเขา  แล้วยังจัดลูกสาวเค้าอีก สุดๆไปเลย

Ppcub Jjip

tazasss01

tcm12599

แมงโก้ส้นตีน

มาจากนิตยสารแนวเด็กน้อยมั้ยเนี่ย

ว่าแต่ ผมก็ชอบนะ  ::DookDig::

อีกคนที่เขียนสวย เขียนดี ก็อาจารย์ฮิงาชิยามะ

ipor

enozerzz .

ไม่เคยเห็นเรื่องนี้เลยแฮะ ขออ่านก่อนเดียวมาอีดิทนะครับ
จบแบบไม่คาดคิดเลยแฮะคิดว่าจะมีต่อจากนี้ไปอีก ยังไงก็ขอบคุณนะครับผม