ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 20 หักหลัง

เริ่มโดย devilza2010, ธันวาคม 21, 2017, 01:35:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gigantic

ก็น่าคิดทุกอย่างบังเบิญได้จังหวะเวลาถ้าเป็นญาติจริงๆตอนเจอครั้งแรกน่าจะแสดงออกมากกว่านี้

tooboy

เรื่องเริ่มลึกลับซับซ้อน อาลินกับคนถือสร้อยหงส์เป็นอะไรกัน

gritkin

สำหรับคนมีอำนาจคงไม่มีอะไรสวยหรูแบบนั้นละมั้งครับ ถึงมีเเต่ก็ต้องมีอะไรเเอบเเฝงอยู่ มันง่ายเกินไป ต้องมีอะไรบางอย่างซ่อนอยู่เเน่ มีสร้อย5เส้นเลยด้วย ยังอีกไกล

itschelsea11

จริงเท็จแค่ไหน ต้องตรวจดูให้แน่ใจ ไม่งั้นหลงกลแย่

knight18

งานนี้สงสัยได้สืบกันยาว มันต้องมีอะไรไม่ชอบมาพากลแน่ๆ ด้วยความอยากรู้ขอติดตามอ่านตอนต่อไปอย่างติดๆด้วยคนนะครับ

ขอบคุณครับ

nutran179

kidnepper

เนื้อเรื่องเริ่มเข้มข้นแล้ว อยากรู้จักนายกรจะเป็นใคร แล้วผู้หญิงที่เจอกับเสี่ยชัยที่มีสร้อยคือใคร สนุกมากครับบ

avena

ยอมลำบากหนีไปฝึกมาตั้งนาน เสี่ยชัยกลับตายง่ายๆแบบนี้นะ น่าจะลองให้กรทรมารดูสักหน่อย ::HoHo::

Eldy CR

เนื้อหาเข้มข้นขึ้นเรื่อยๆจนผมลืมเรื่องอีโรติคไปเลยครับ สุดยอดมาก

XQ

มีลับลมคมในกันจริง กรเราจะเป็นอย่างต่อละนี่

pezeus

ขอบคุณครับ เสียดายเสี่ยชัยตายง่ายไปหน่อย รู้สึกค้างๆ ยังไงไม่รู้ครับ เหมือนยังไม่สะใจพอเลย

treemiles

นายกรจะมีทีเด็จอีกมั๊ย อยู่ๆได้มาเจอญาติโดยบังเอิญ

Sky_ii

เนื้อเรื่องกำลังเข้มข้นเลย
ใกล้ถึงจุดไคลแม็คทุกที

classic007

เสียดายเสี่ยชัยตายง่ายไปหน่อย ไอ้อ้วนขอนานๆเลยนะ

sorasl

ตอนแรกนึกว่าเป็นตอนแก้แค้นธรรมดาไม่นึกว่าเรื่องจะซับซ้อนขึ้นเยอะเลยครับ