ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 9

เริ่มโดย เจตภูติ, มกราคม 16, 2021, 02:03:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. อริสา.. จะคิดสั้น.. จนตาทมามวงแค้นเจษฎาหรือเปล่า

D4rthvader

อยากให้เจษเจออริสาอีก อยากให้ได้เจอกันจริงๆ .

panax

แผนการน่าสนุกมากครับ  สาวๆก็สวยๆ เด็กๆเด็ดๆทั้งนั้นเลย

เสพสม

อาจารย์เจษฎาเจอผีในบ้านมาข่มขืนหรือป่ะ?

Pinomyim

มาไวมาก ขอบคุณนะครับ ผมชอบบรรยายเยอะ สนุก

nkikuji

แมว69

NNGGOO

คุณเจษเริ่มหาช่องทางแก้แค้นได้แล้ว  เรื่องราวคงจะเข้มข้นขึ้นเรื่อยๆ

Channarong Saekow

รู้สึกเป็นห่วงอริสา สาวสวยผู้เคราะห์ร้าย ว่าจะเป็นอันตรายมากน้อยขนาดไหนกันน่ะ

Mr.D

ชาเลิศ สถิตบุญเลิศ

มีฝันถึงผีด้วย สงสัยจะเป็นหมอผีจิงๆสะแล้ว ::DookDig::

××Mon××

อริสาหายไปจากบทบาทหลายตอนเลย ฝันแบบนี้นางคงจะแค้นเจษน่าดูเลย ส่วนสาวเจน จะตกหลุมพรางให้หรือปล่าวล่ะครับ

bangsan

อ้าวเจษตั้งเป็นสำนักซะแล้วแล้วฝันถึงอริสาคงเป็นกรรมเก่าที่ทำกับเค้าไว้แน่ๆ

elelle

santosan

::JubuJubu::ร้ายจริงๆเลยเจมส์บอนเจษ อย่างนี้กำนันต้องยอมสิโรราบแน่นอน