ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 4 ep 19

เริ่มโดย poongpong, มกราคม 23, 2024, 07:51:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

โควิดรอบแรกกำลังซา ฟินกลับมาจากสิงคโปร์ มาเจอผม เมย้ายไปอยู่อเมริกา
ยัวกลับไปอยู่ที่บ้าน ตจว ทำกิจการที่บ้านอยู่
บีกับแฟนกำลังมาที่ไทยเพราะจะแต่งงาน
พี่อามกับแก้มที่เป็นลูกน้องเก่าผมก็ลงตัวเป็นคู่คบกันเพื่อความบันเทิงอย่างเดียว มินก็อยู่ภูเก็ตดูแลกิจการที่กำลังจล้มไม่ล้มแหล่ของครอบครัว

ฟินอาจจะไม่ทำบริษัทกับผมแล้ว แต่มีเจนเข้ามาเป็นคอนเนคชั่น และฟินมีน้องมี ลูกเจ้าของกิจการดังขับพอร์ชมาเป็นเงา
เจนคือเพื่อนที่เคยทำงานและไปอยู่เมืองนอกด้วยกันสมัยเรียนของฟิน

ผมบังเอิญไปเจอพาร์ทเนอร์เก่าที่เชียงใหม่ เราอัพเดทกัน แล้วสุดท้าย อีท่าไหนไม่รู้ ทางนั้นผมมาว่า อยากให้กลับมาทำงานด้วยกัน โดยมีข้อแม้คือต้องมีฟินทำงานด้วย
เพราะเราเคยแก้ปัญหาให้บริษัทเขาด้วยกัน

ผมเลยต้องโทรหาฟิน อีกครั้ง ฟินบอกขอคิดก่อนนะ ผมบอกไปว่ามันอาจจะไม่สำคัญกับฟิน แต่มันสำคัญกับผม ทำแค่ช่วงแรกๆก็ได้ พอทุกอย่างฟิตอินแล้ว เดี๋ยวผมหาคนทำต่อเอง
ฟินตอบกลับมาว่าไม่อ่ะ
ผมกังวลเรื่องงานเป็นอย่างมาก คนที่จะช่วยก็น้อยลงไป

ผมโทรหาพี่อามจะปรึกษาว่าพอจะมีคนไหม พี่อามบอกว่า มาเจอกันสิ
แล้วก็ส่งรูปแก้มที่หน้าตาเหยเก นอนข้างๆกันกับบีมา

ผมบึ่งไปที่คอนโดพี่อาม ไปถึงแล้วพบว่าคอนโดดูเพล็กส์ราคาแพงมีสามห้องนอนนั้น สภาพเหมือนมีปาร์ตี้มา 3 วัน 3 คืน
แต่จริงๆพึ่งเริ่มเมื่อหัวค่ำ สภาพที่ผมเห็นเข้าไปคือแก้มนอนหมดสภาพกำลังโดนตองกับโทนี่รุมอย่างเอาเป็นเอาตาย
แก้มถูกจับพลิกไปมา สายตาเหมือนว่าอยากทำอะไรก็ทำ
ผมมองหาบี บีนอนหลับไม่รู้เรื่อง คือหลับสนิทจริงๆ
ผมเดินไปในห้อง แก้มนี่ตาลอยไปมา มีเสียงร้องแค่อือๆๆ ตัดสลับกับเสียงกระแทกพั่บๆๆ ของตองกับโทนี่
เรียกว่าตองเหนื่ยโทนี่เสียบ โทนี่เหนื่อยตองเสียบ จับแก้มพลิกไปมา มีพี่อามนั่งกินเหล้าดูภาพนั้นอย่างสำราญใจ

ผมเดินไปนั่งกินเหล้ากับพี่อาม นี่คือภาพที่พี่อามอยากเห็นเมโดนแบบนี้ ก็โชคดีของเมที่ตัดสินใจเลิกไป
โทนี่ดูไปได้ดีกับตอง จังหวะที่แก้มร้องกรี๊ดลั่นเพราะเสร็จนั้นตื่นเต้นไม่เบา

ผมถามว่าบีจะได้แต่งงานไหม พี่อามบอกแต่ง โทนี่มันมอมหลับไปตั้งแต่ต้นแล้ว
แล้วโทนี่มันบอกว่า จบแมทส์นี้มันพอละ แต่ขอทิ้งทวนแค่นั้น

ผมนั่งดูโทนี่ทิ้งทวนแล้ว สงสารแก้ม
แต่ก็นั่นล่ะ คนอย่างแก้มมันต้องโดนแบบนี้ล่ะ
โทนี่เร่งความเร็วพร้อมเสียงโหยหวนของแก้มที่ร้องเหมือนคนจะขาดใจ น้ำตาไหลลงอาบแก้ม
แต่สีหน้าบ่งบอกว่ามีความสุขมาก พี่อามรินเหล้าให้ผมเหมือนจะให้ตามให้ทัน

แล้วไคลส์แมกส์ที่ทำเอาผมกับพี่อามตื่นตัวก็มาถึงเมื่อตองล้มตัวลงนอนแล้วจัมแก้มขึ้นคร่อม
โทนี่เดินเข้าไปประกบแล้วก็เอาของโทนี่เสียบที่เข้าไปที่ก้น
แก้มดิ้นสะบัดแต่ตองกอดไว้ แก้มสะบัดหน้าไปมาร้องกรี๊ดดดดดพยายามจะเอาตัวออกไปแต่ก็สู้แรงตองไม่ไหว แก้มเป่าปากน้ำตาไหล หายใจหอบเหมือนคนจะเป็นลม
โทนี่ค่อยๆดัน แก้มอ้าปากเหมือนจะร้องสุดเสียงแต่ไม่มีเสียง มีแค่เสียงร้องโห้ววววว ดังๆออกมา ก้นก้มขยับเหม่อนจะหนีแต่มันก็ยิ่งทำให้โทนี่ประชิดมากขึ้น

ผมมองดูท่อนของโทนี่เสียบเข้าไปจนสุด แก้มตัวกระตุกเหมือนคนกำลังใช้ลมหายใจเฮือกสุดท้ายแล้วก็กระตุกขย่มอยู่แบบนั้นอยู่ 3- 4 ที ไม่สิ 4-5 ทีด้วยซ้ำ
แก้มก็ค่อยๆลดตัวลงไปนอนกอดกับตองช้าๆ น้ำตาแก้มไหลมีแต่เสียงฮือๆๆ

แก้มเรียกชื่อพี่อามบอกพี่อามช่วยหนูด้วย

พี่อามลุกไป เอาท่อนของพี่อามใส่ปากแก้มไปอีกคน พี่อามถามชอบไหม แก้มพยักหน้า พี่อามจิกหัวแก้มขึ้นมาถามว่าชอบไหม
แก้มร้องชอบค่าาา ฮือๆๆ แก้มเสร็จจนไม่ไหวแล้ว แล้วตองก็กระเด้าตัวขึ้น โทนี่ก็กระแทกตัวสวนลงมา
แก้มที่มีของพี่อามอยู่เต็มปากร้องลั่น ผมนั่งดูภาพนั้นพร้อมกับหันไปดูก้นงอนๆของบี
แล้วก็เอื้อมมือไปคลำก้นของบีไปเพลินๆ โดยที่โทนี่ไม่ได้สนใจ
ผมน่าจะมีสติดีสุด เลยทำแค่นั้น

ภาพแก้มที่โดนสามคนรุมตื่นตาตื่นใจมาก

นมใหญ่ๆของแก้มเด้งตีไปมาตามแรงกระแทก ตองเสร็จก่อน แก้มบิดตัวเหมือนปลาโดนทุบหัวไปมา โทนี่เสร็จตาม พี่ามละจากปากมาจบในท่าเบสิค
แก้มถึงกับฉี่แตก
แก้มเหลือบตามองผมเป็นระยะ คงคิดว่าจะเข้ามาแจมไหม แต่แค่นั่งดูแก้มโดนขนาดนั้นทำเอาผมเกือบเสร็จไปเหมือนกัน

ทุกอย่างจบลงด้วยความสงบแก้มนอนตาค้างเหมือนคนสลบเหมือด

โทนี่ถามว่าผมจะกลับรึยังแวะไปส่งโทนี่กับบีได้ไหม

ผมบอกได้สิ ผมว่าโทนี่ก็กลัวบีจะเป็นรายถัดไป แต่พี่อามชวนค้างที่นั่นโทนี่ดูลังเล แต่โทนี่บอก พอละ
ผมเลยได้ขับรถไปส่งโทนี่ โทนี่บอกว่าพรุ่งนี้จะบินไปภูเก็ต แล้วก็ จากภูเก็ตก็กลับสิงคโปร์เลย ระหว่างทางโทนี่ชวนผมไปเที่ยวไหม
ผมบอกไม่อ่ะ โทนี่บอกว่าไปสิ ฟินกับมีไปนะ เจนอาจจะตามไป

ผมไม่รู้เรื่องนี้มาก่อน แต่ผมไปไม่ได้เพราะติดงาน

รุ่งขึ้นผมไปคุยหว่านล้อมลูกค้าที่อยากได้ฟินมาทำงานคู่กับผมอีกที
เงื่อนไขก็ยังต้องมีฟินอยู่ดี ผมส่งข้อความไป ฟินก็ไม่ได้อ่าน
ผมเลยเข้าไปดูไอจี ว่าทำอะไรกัน มีฟิน มี แล้วก็บี อยู่กับโทนี่ ไม่มีเจน ผมเลยพิมพ์แกล้งถามเจนว่า มากินข้าวกันไหม
เจนบอกว่ากำลังไปภูเก็ต ไปไหม ผมบอกว่า ไม่มีใครชวนใครจะกล้าไป
เจนเลยบอกว่า สงสัยกลัว บีไม่ได้แต่งกะโทนี่แน่ๆ ฮ่าๆๆ เจนเลยบอกว่ามาสิมา มา

ใจผมอยากไปคุยงานมากกว่า...เหรอวะ ผมคิดในใจ

ผมเลยเริ่มใหม่ พิมพ์ไปหาฟินว่ามาทำงานด้วยกันนะ หารครึ่ง อันไหนที่เป็นโผรฟิทของฟิน ฟินเอาไปเลย
ฟินพิมพ์มาสั้นๆว่า บินมาคุยภูเก็ตสิ
พร้อมกับส่งภาพมีนั่งเล่นริมหาดมาให้

ผมถามว่าพักที่ไหน จองที่พักใกล้ๆได้ยังไง ฟินมาบอกมาที่วิลล่าเลย พักพูลวิลล่ากัน
ผมเช็คไฟลท์บิน เต็มหมด มีไฟลท์ถึงดึกๆ บินประมาณ 3 ทุ่ม
ฟินบอกมาเลยเดี๋ยวออกไปรับ

ผมเก็บของใส่กระเป๋าไปรอที่สนามบิน ใจจดจ่อมาก ตั้งแต่ตอนนี้ บ่ายสามโมง
ระหว่างรอ ผมทำนั่นทำนี่ จนขึ้นเครื่องไป
ผมไปถึง ที่นั่น ออกมาเจอฟินมากับมีที่หน้าตาไม่ค่อยจอย มีเจนนั่งอยู่ท้ายเบาะอีกคน

ฟินทำท่าดีใจบอกฮูเร ไปกันพวกเรา แล้วก็ขับรถออกมาพาไปบ้านพักสุดหรูริมหาด
ผมนึกในใจว่าถ้าไม่มานี่ ไอ้โทนี่ฟินคนเดียวเลย

พอไปถึง วงกินข้าวก็เริ่มไปแล้วปรากฏว่า วิลล่าหลังที่กินคือหลังที่ ฟินมีเจนนอนด้วยกัน ส่วนของบีกับโทนี่แยกไปอีกหลัง
วงสนทนาและวงข้าวดำเนินไปด้วยดี โทนี่ทำท่ายิ้มให้ผมบอกคืนนี้เหมาะสามแน่ๆ ผมนึกในใจน้องมีกันท่ากูยังกะอะไร คงได้หรอก
ผมถามโทนี่ว่ายูอยากได้ใครเหรอ ไม่น่าเชื่อโทนี่บอก พอแล้ว ไอ จะแต่งงานแล้ว ต้องพอ
แหม่ ไอ้คนดีซะงั้น

ดึกแล้วเราออกไปเที่ยวผับในเมือง  คู่ของบีก็ไป ในผับบีกับโทนี่นัวเนียกันมาก
ผมได้แต่ดันตูดเจนทีดันตูดฟินที โดยมีน้องมีแอบมองเป็นระยะ

จนมีจังหวะที่มีไปห้องน้ำ เจนเอาก้นมาบดกับผมแบบไม่ยั้งเลย แล้วมีมาเห็น มีถามเจนว่า โอ้โหขนาดนี้เลยพี่เจน
เจนไม่ตอบ แต่ตะโกนออกไปท่ามกลางเสียงเพลงว่า สนุกๆอย่าไปคิดมากมาเที่ยวนะ
เราเมากันจนเกือบกลับไม่ไหว สนุกกันมาก มีจังหวะนึงฟินดูดปากกับผมต่อหน้ามีเลย มีอึ้งไปเห็นๆ

พอมาถึงบ้านพัก ประตูบ้านที่เปิดหากันได้ของบ้านบีกับโทนี่เปิดอยู่แต่ปิดไฟ เราคิดว่าคงนอนแล้ว แต่เจนได้ยินเสียง
เจนเลยเดินนำไปมีมีกับฟินตามไป ผมเดินตามไปท้ายสุด

พอเราจะพ้นขอบบ้านเจนที่เดินนำก็หยุด เสียงดังชัดขึ้นเรื่อยๆคือเสียงร้องของบี
เจนหยุดมีนาหยุดฟินหยุด ผมก็ด้วย โทนี่กับบีกำลังเอาท์ดอร์กันริมสระอย่างเมามันส์ บีโก่งก้นบนเก้าอี้ชายหาดให้โทนี่ย่อตัวซัดไม่ยั้งในท่่าดอกกี้

ก้นที่กระเพื่อมไปมากับหน้าอกสวยๆพอดีตัวก็ตีไปตามแรงโยก หุ่นนักกล้ามของโทนี่ดูดีมากในแสงไฟเกือบสลัว
ผมดันก้นไปติดกับฟิน รับรู้ได้ถึงการขมิบกลับ

มีคอยมองผมอย่างระแวดงระวัง ผมเลยถอนตัวกลับมาก่อนมานั่งกินเหล้าต่อที่บ้านอีกหลังรอ
สามคนนั้นยังไม่กลับมาจนผมสงสัยว่าหายไปไหน

สักพักก้เดินกลับมากัน มีเดินจ้ำๆเข้าห้องไปบอกไปอาบน้ำจะนอน
เจนกับฟินมานั่งกับผม ผมถามเป็นไง ฟินบอกโอ๊ยขาสั่น เจนตาเชื่อมเลยบอก อืออออ
ผมรู้แล้วว่าสองคนนั้นเครื่องติดแล้ว แต่ผมกลัวมีจะมองสองคนนั้นไม่ไดี ต้องให้สองคนนั้นจัดการ

เจนถามมีนอนแล้วเหรอ ผมบอกว่าอืม เห็นบอกจะไปอาบน้ำนอน
เจนชวนผมบอกไปตรงนั้นกัน ผมถามทำไมไม่เข้าห้องอ่ะ เจนบอกมาทะเลนะ
ผมเดินไปริมบ้าน ฝั่งติดกับชายหาดมีเจนจูงมือไป ฟินเดินเข้าห้องตามมีนาไป

พอไปถึงจุดลับตาคนแต่มันหันหน้าออกหน้าหาด
เจนก็ก้มลงนั่งแล้วรูดซิปกางเกงผม เจนอมไปทั้งๆที่มันยังหลับ เหล้าบวกบรรยากาศและภาพโทนี่กับบี
มันเกินจะหยุดอะไรได้จริงๆ
เจนอมไปพอมันเริ่มตื่น เจนบอกว่า ยังไม่อาบน้ำมีกลิ่นเหงื่อเค็มๆอ่ะ
ผมชะงักไป แล้วเจนก็บอกว่า เจนชอบ ผมนี่ดีดผึงเลย เจนสูดดมกลิ่นเหงือและกลิ่นเค็ม อย่างหลงไหลเลย

โอว สวรรค์ มันสวรรค์มากกับวิวและบรรยากาศและเจนที่เลียท่อนของผมอยู่
ผมยืนเกร็งอยู่แบบนั้นโดยมีลิ้นไล้ไปมา
เจนไม่อมเปล่าๆ เจนเอานิ้วแยงของตัวเองไปด้วย จังหวะที่แหงนหน้าแล้วเอาลิ้นเลียไข่ผมมันช่างเร้าอารมณ์มากๆ

เจนยืนหันหน้าออกทะเล ถอดกางเกงในออก แล้วก้โก้งโค้งมาให้แบบไม่ต้องคิดมาก
เจนหันมาบอกว่า เร็วๆเลยนะ ผมเสียบลื่นปรื๊ดเข้าไป เจนขืนตัวเองไว้ ส่ายก้นแล้วก็เหมือนจะหนีบไว้
เจนเอามือเอี้ยวมาจับแขนผมบอแค่ว่าเอาเลยซี๊ดสสสสส ผมเร่งเครื่องกระแทกพั่บๆๆๆๆๆ เจนร้อง อาาาาาย์ อาาาายย์ส์ซี๊ดสสสส
โอยยยยยยยยยเร็วๆๆๆเร็วๆๆเลยค่่่่่่่่ส์ โอยยยยยยยยยเสียววววว ซี๊ดสสสสสสสสส โอยยยยยย
ผมเกร็งตัวความเสียวเร่งขึ้นมาจนถึงสมอง ก้นเจนกระเด้งไปตามแรงกระแทก
เจนร้อง อาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาส์เสสสสสสสสสสรจจจจจจจจ อียยยยยยสื โอ๊ยส!!!!
ผมเร่งความเร็วววววเฮือกสุดท้าย เจนร้องไม่ได้ศัพท์ เจนหันมาบอกว่า อย่าแตกนะขอกินหน่อยยย
ผมหันตัวเจนมา เจนอ้าปาก เอาอนผมคาไว่แล้วก็เอาลิ้นมาแตะที่ขอบ ผมเสร็จแบบตัวลอยเลย น้ำพุ่งกระเด็นทั้งเปรอะหน้าเจนและเจนกลืนลงไป

เจนเอาปากทำความสะอาดให้ผมจนแทบจะเกลี้ยง

ผมรู้สึกตัวเบสหวิวเลย แล้วเจนก็กระโดดลงน้ำไปเล่นน้ำ จริงๆคือล้างตัวน่ะล่ะ
สักพักฟินก็ออกมาพร้อมมี

เจนกระโดลงสระไป ผมเก็บความเรียบร้อยสวนเข้าไปอาบน้ำต่อ
โดยที่ไม่ทันคาดคิดอะไร ม่านมันเปิดให้เห็นมีพอดี

ในบ้านมีสองห้อง ผมออกมาถามว่าผมนอนไหน มีดูหน้าตาอึกอักใส่ ผมเลยบอกว่าผมเพลีย ผมนอนโซฟาละกัน
ไม่มีใครตอบอะไร ทุกคนดูเอนจอยกับการเล่นน้ำ

ผมอาบน้ำแล้วก็หลับไป

ผมตื่นขึ้นมาตอนดึกแล้ว ได้ยินเสียงคนคุยกัน
ไม่ได้ใส่ใจมากนัก แต่ก็เหลือบไปมองเห็นเป็นมิน มินแวะมาหา
มินดูโทรมไปบ้าง แต่ก็ยังสวยอยู่ ที่สำคัญมีน้ำมีนวลขึ้น มินกระโดดกอดผมแบบเฮ้ย ดีใจ
พวกเรานั่งคุยกันจนเกือบตี3

มีไม่รู้จักมินนักเลยเข้าไปหลับก่อน
สักพักเจนก็ขอตัวไป อีกคน เหลือฟินกับมินนั่งอยู่ ฟินชวนมินค้างเพราะดึกแล้ว
มินบอกไม่อ่ะ เช้ามีอะไรต้องทำหลายอย่างเลย

ผมเลยบอกว่า กลับบ้านขับขึ้นเขาดึกๆอันตราย เเดี๋ญวขับตามไปส่งยังไงก็ผู้ชาย
ตกลงตามนั้นผมเลยออกไปส่งมิน ฟินคิดสักพักก็บอกว่า เดี๋ยวนั่งไปเป็นเพเราส่งมินถึงบ้านแล้วก็วนรถออกมาเลย
ระหว่างทางอากาศดีมาก ผมเลยเปิดกระจกวิ่ง
ฟินชะเง้อตัวออกไปสูดลม จนแก้มก้นโผล่ ผมถามว่าจำหาดลับที่เราเคยไปกันได้มะ
ฟินบอกจำได้ จะยังเปิดอยู่เหรอ
ผมบอกลองไปดูป่ะล่ะ

ฟินบอกไปๆๆ เรื่องอะไรที่สนุกแบบนี้ฟินชอบ เราไปถึงหาดยังเปิดอยู่ มีคนไม่มากนัก แต่บรรยากาศดีมาก
ส่วนใหญ่จะเมากันหมดแล้ว เราเข้าไปนี่ฝรั่งบางคู่นัวเนียกัน ฟินนั่นกรึ่มๆมาแล้ว เพราะกินมาตอนคุยกับมิน
พอโดนค๊อกเทลไปอีกแก้วเริ่มตาปรือ
ฟินเอนตัวอิงมาที่ผม กลิ่นผมหอมๆ กลิ่นตัวหอมๆ เสียงคลื่นซัดเบาๆ ทำเอาผมเคลิ้ม ผมไม่ได้มีอะไรกับฟินนานเหมือนกันนะจะว่าไป
มันไม่ได้นานมาก แต่ก็นานไปในความสัมพันธ์แบบเรา

ผมเอามือวางที่เอวช้าๆ หาดมืดๆ ฟินดูสบายๆล่องลอย ผมเลื่นมือไปที่ต้นขาแล้วก็เลิกกระโปรงฟินขึ้นช้าๆ
ฟินหลับตาแหงนหน้าปล่อยขาเหยียดสบายๆ ผมเอามือวางไปบนหัวเหน่าฟิน แล้วกดเบาๆ ฟินร้อง อืมมม

ตรงที่เรานั่งมันก็มืดอยู่แล้ว ผมเอนตัวนอน ฟินนอนลงไปด้วยผมเอาอีกมือคลึงหน้าอกเบาๆ
ผมก้มลงไปจูบฟินช้าๆ ฟินแลกลิ้นกลับมา ลิ้นของเราพันกระหวัดรัดเกี่ยวกันเนิ่นนาน ผมหันไปมองรอบๆ ถึงตรงนี้ผมเอามือล้วงเข้าไปในร่องฟินช้าๆ ฟินหลับตาร้อง อ้าาาาา
อืมๆๆ ซี๊ดส์

ฟินเริ่มเครื่องติดแล้ว และร่องฟินเริ่มแฉะแล้ว บรรยากาศหาดดีมากๆเลย มันเหมาะกับการมีอะไรกันจริงๆ
แล้วในขณะที่ผมกำลังจะเลื้อยตัวลงไปใช้ปากกับฟิน เราได้ยินเสียงคนร่วมรักกันไม่ไกล ฟินผงกหัวขึ้น มองตามเสียงและไฟมืดๆไป
ฟินมองหน้าผมแล้วก็ลุกเดินไป พอไปถึงต้นเสียงเป็นฝรั่งคู่นึงกำลังใส่กันไม่ยั้งผู้หญิงนั่งบดอยู่บนตัวผู้ชาย มันไม่ใช่เสียงร้องโหยหวนแต่เป็นเสียงหายใจฮึดฮัดที่กลั้นเอาไว้

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

yothin_d

อยากให้จัดกับบีอีกซักรอบครับ ส่งท้ายก่อนแต่งงาน

Treo Chan

จบที่บนเตียง ทำดีมีได้ร่วมงานต่อ

Onerakuck

วัน

โอ้วววมีดูกันท่ามากเลยนะเนี่ย แต่เห็นอะไรแบบนี้บ่อยๆคงมีใจสั่นบ้างแหละ หวั่นไหวมั้ยน้าาา

sommchai

abatrost

araiwaaa

มีนี่ต้องโดนบ้าง ก้างขวางคอจริงๆเลย

Mr.D

ต้องชวนคู่นั้นมาสนุกด้วยกัน

zeedchild

โทนี่กลายเป็นคนดีซะงั้น นึกว่าจะลองแล้วติดใจ แต่ก็ดีแล้ว บีจะได้แต่งงานสักที

bossbellbest

ได้เจอเพื่อนเก่าหลายคนเลย จัดให้ครบนะ

olemantu

ไปภูเก็ตทั้งทีเป็นที่รวมสาว ๆตังหลายคนแม้ว่าจะพบกับคนอื่นก่อน แต่ก็ตามไปสนใจเฉพาะฟินเองมัก็เป็นเพราะความผูกพันทีมีต่อกัน

Angel_p

talusamaluda 07

♤judas♤

บีก็กำลังจะแต่งงานกับโทนี่ส่วนพี่อามกับแก้มแค่เคมีตรงกันในเรื่องsex...มีดูกันท่าตลอด