ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 12

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 16, 2018, 10:16:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผู้เฒ่าเซราะกราว

คนที่จะช่วยนายชุบแก้ปัญหาเรื่องน้องพริ้งได้ น่าจะเป็นจ่าฝูงนะ....อิอิ

cha2134

จบแล้วหรือครับยังสนุกอยู่เลย เสียดายจัง

Slave

อ้าวจบแล้ว???  ไม่เอา ไม่ยอม. มีภาคต่อเหอะ กะลังเพลินเลยอ่า....ขอบคุณครับ

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: pp1659 เมื่อ พฤศจิกายน 16, 2018, 11:41:10 หลังเที่ยง
จบแบบแฮปปี้แอนดิ้ง ครูวิปกครองเด็กทุกคน ขอบคุณที่สร้างผลงานมาให้ครับ
มีเมียใจดีแถมเป็นผู้นำแบบครูวิปัญหาทุกอย่างจะเป็นเรื่องง่ายไปทันที ส่วนเรื่องพริ้งกับเบียร์ผมขอไม่ออกความเห็นนะครับต้องให้นายชุบหาทางเองบ้าง

thaiboss

ทุกอย่างลงตัวเพราะได้นางพญาอย่างครูวิเป็นเมียหลวงครับ 55555 อยากได้เมียหลวงแบบนี้มั่งจัง 

สมปอง บุญ

งานนี้ครูวิคุมอยู่ไม่ว่าจะเป็นใคร

Otaza

อยากให้มีต่อครับ
จบเร็วไปหน่อย sidestory ยังมีให้เล่นอีกเยอะเลย กลับมาก่อนนะครับ

undercomment

อ่าวจบซะงั้น กำลังลุ้นว่า ครูวิ จะคุมน้องเบียร์ ยังไงต่อ 
ก็ขอบคุณครับที่นำเรื่องดีๆ ให้อ่าน จะติดตามผลงานตลอดไปครับ

บุญมา ใจแดง

savewater

::HeyHey::นึกว่าชุบจะครูวิให้หายคิดถึงซะอีก

SAIVIA

ชุบคงจะโดนรุมแน่ๆ  ::Bloody:: แอบเสียดายที่จบแล้ว  ::Crying::

ezio.moonarok

ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆ ที่จบลงไปอีก 1เรื่องครับ

Kitti Wongsa

hunterkung

ฮ่า มีอีกไหมครับ สนุกมากเนื้อเรื่องดีสุดๆ ติดตามครับ

olemantu

บอกตรงครับ..ชอบท่านผุ้เขียนมาก ๆ..(ไม่เกี่ยวกับความชอบเรื่องที่เขียนนะครับ)
ชอบที่ท่านไม่มี กั๊ก..เขียนเสร็จแล้วก็ปล่อยมาให้อ่านกัน ดูว่าไม่ค่อยซีเรียสเรื่องคนอ่านเข้าไปคอมเม้น
อยากเขียนให้อ่านอย่างไรก็ระบายออกมาทางตัวหนังสือ ตามรู้สึกในตอนที่เขียนเรื่อง..ก็ดีครับ..
ผมว่าคนอ่านทุกคนแยกได้ ระหว่างเรื่องกับความรู้สึกกับความต้องการของผู้เขียน ..ขอบคุณด้วยความจริงใจ. ที่รักที่จะเขียนออกมาให้อ่านครับ