ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนพิเศษ : Deleted Scene #3.8 คอนโดของหมอพลอย

เริ่มโดย nato87, เมษายน 29, 2024, 06:09:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xtazy

คิดว่าจะอยู่ด้วยกันแบ้ว ลุงยังจะทำร้ายน้ำใจคุณหมออีกหรือไง

peddo

เอ่อ เรื่องพิมมี่ก็เรื่องนึง แต่อีกเรื่องคือ ใส่กุงเกงในเบอร์เอ็มมันไม่อึดอัดรัดลึงแย่เหรอครับ
ปัญหาของลุงก็คือการปกปิดนี่แหละ สาวๆ ในวิทยาลัยหมอพลอยพอรู้ แต่เจ้าขู้ออกไปข้างนอกอีกหลายคน จับได้ปรี๊ดแตกแน่
ว่าแต่ ในรูปหมอพลอยท้องไหมครับ

Nu metal

nato87

อ้างจาก: peddo เมื่อ เมษายน 30, 2024, 09:36:00 ก่อนเที่ยงเอ่อ เรื่องพิมมี่ก็เรื่องนึง แต่อีกเรื่องคือ ใส่กุงเกงในเบอร์เอ็มมันไม่อึดอัดรัดลึงแย่เหรอครับ
ปัญหาของลุงก็คือการปกปิดนี่แหละ สาวๆ ในวิทยาลัยหมอพลอยพอรู้ แต่เจ้าขู้ออกไปข้างนอกอีกหลายคน จับได้ปรี๊ดแตกแน่
ว่าแต่ ในรูปหมอพลอยท้องไหมครับ

NATO87 : ขอบคุณที่ทักท้วงครับ เรื่องกางเกงใน ผมไม่ได้ฟิคเอาไว้ละเอียดนัก ฮ่า...

ในรูปหมอพลอยท้องครับ ผมลองเจนไว้เฉย ๆ ที่จริงก็ลองทำไว้หลายคน เช่น ครูเบสท์ ลูกขวัญ แต่มันยังไม่ค่อยเนียน โดยเฉพาะสะดือ ที่มันไม่จุ่นอย่างที่ควรจะเป็น
ฝากติดตามเพจเฟสบุ๊คของผมด้วยนะครับ

https://web.facebook.com/Nato87.The.Storyteller

vinter

jetdo100

ชักอยากรู้แล้วสิว่าสุดท้ายแล้ว ลุงจะเลือกใครไว้เคียงข้าง ถ้าเหลือคนเดียวลุงแกคงเสียดายสาวๆที่เหลือน่าดู

jtr69

กลางวัน12ชั่วโมง-งมโวชั่21นคืงาลก