ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kokekokko Koma]Gekou JS no Shikumi to Hannou no Kiroku ปฏิบัติการรักฝึกหัดเสียว

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 05, 2020, 05:30:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

หมดแล้ว สต๊อกเรื่องโลลิที่อยากแปล เหลือ4เรื่องที่มี2ตอนต่อ
ใครอยากให้แปลเรื่องไหนก่อนใส่เลขไว้เลย ส่วนเรื่องนี้ก็รักใสๆอีกแล้ว

แจ้งข่าวอีกเรื่อง เพื่อนน้องตัวแสบตอนที่7มาแล้วนะ ลงดีไหม?

01

02

03

04

05

กฎง่ายๆเหมือนเดิมที่รู้กันเฉพาะคนดีมีนํ้าใจ
ใครโดนแบนหรือลบไอดีไม่ต้องไปเย้วๆในเฟสนะครับ
ผมแปลทั้งวันยังทำได้ แค่Editไม่กี่คำหลังอ่านเอง ทำไม่ได้ก็สมควร
แต่คนดีๆมีนํ้าใจคนอื่นเขาทำได้นะ ทำไมเขาทำได้ล่ะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

HK

จับกดเด็กหลอกมาแน่ๆเลย แต่ยังไงตัวเอกก็คงไม่พลาดร่วมแจ่ม แค่หวังว่าจะจบแค่ร่วมแจ่มอย่าปวดตับท้ายเรื่องนะ ::Horror::

**** ไม่ผิดคาดและไม่ปวดตับเย้ๆ แต่ก็แอบสงสารนะ เด็กจนต่อไปต้องเจอแบบนี้อีก ::Angry::

MooOon

จริงๆก็เริ่มสนใจเเนวนี้นะ เเต่เบื่อๆ พวกข่มขืนเเล้วสิ ตอนเหงส่งข้อความมา

นึกว่า โลลิสมยอมซะอีก -*- เเต่จากที่ดูหน้าตาพระเอกคงกล่อมให้สมยอมเเละเอา

ต่อละมั้ง เหมือนจะเป็นคนดีละ เเต่ก็เอาต่อ 555+ จากที่ดู ไอ้พระเอกเเละเพื่อนมัน

คงไม่หยุดที่คนนี้ละมั้ง คงหาเหยื่อรายต่อไป -*-

--------------------------------------------------------------

ผมไม่น่าคิดว่าพระเอกเปงคนดีเลย เอาความจริงใจของตรูคืนมาเฟ้ยยยยยย เเม่ง

นึกว่าลายเส้นสวยๆมันจะเปงคนดี เลวเหมือนเพื่อนมันเลย 555+ สงสารนางเอกจริง

เเต่เห็นหลังๆก็เหมือนมาให้โดนเอาตลอดเลยนะ หรือเพราะเป็นเด็กเลยเอาเเต่กลัว -*-

DThold

เห้ยๆ อย่ารุนแรงกับน้องเขาสิ โลลินะ คือสิ่งศักดิ์สิทธิ์เว้ยยยยยยยยย!!!!!

Edit:โอ้ววววว จะพาเพื่อนมาด้วยแหละ ผมนี่กำ(หมัด)รอเลย ถ้ามีต่อนะ

preneko

มาถึงก็จับกดกันดื้อๆเลย พระเอกต้องเป็นคนดีเข้าไปช่วยแน่ๆ

พระเอกเป็นคนดีจริงๆด้วย เล่นกันจนกลายเป็นเพื่อนสนิทไปแล้ว แถมจะชวนเพื่อนน้องมาร่วมตี้ซะด้วย

l2aito

เห้ย จับกดกันอย่างงี้เลยเหรอ
ตำรวจนะโว้ย คุกนะเห้ย ไอ้สอง

เดี๋ยวๆๆ จะพาเพื่อนมาด้วยอีกเหรอวะน่ะ  ::Ajark::
ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆ นะครับ

Kajaiyoo

ว่าวอยู่ดีๆ จับน้องหนูกดซะงั้น
พระเอกจะทำยังไงละทีนี้

เพื่อนเล่น เล่นเพื่อน โนโซมิจัง โดนเล่นทุกวันเลย

ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆ ครับ อยากให้แปลหมายเลข 4 ลายเส้นดี

Loligod

อยู่ๆทำไมจับกดได้ละฟะ เร็วแท้

ลงอรงร่วมกันไป ฮา

polka2012

โลลิแนวรุนแรงใช่ย่อยเหมือนกันนะ..นร.ประถมจับข่มขืนกันกลางวันแสกๆ อ่านแล้วสะเทือนใจ ::Orz::

แก็งค์คู่ซี้ล่าซิงเด็กนี้มันสุดยอดจริงๆมีเล็งเพื่อนคนต่อไปด้วย..ดูแล้วลีลาก็ไม่เบาล่อซะเด็กติดใจเลย555555

mklx1319

ไม่นะ อย่าบอกนะว่าจะมี 3p ข่มขืนเด็ก ป5 บางทีมันก็เด็กไปนะ  ::Horror:: ::Horror::

ทำไมไอ้สองตัวนี้มันน่ากลัวจัง ถ้าไม่ใช่กาตูนนี่มันเข้าค่ายโรคจิตแอล้วนะเนี่ย

l3al3yl3ell

อารมพระเอกคงแบบว่าเอ้าเพื่อนเวรข่มขืนสะงั้นแถมเปิดซิงอีกตังหากไม่รอกูด้วย

จบที่เป็นเพื่อนด้วยทุกวันหรือมึงเล่นเทอทุกวันฟระ

noohun

อืม แอบถ่ายก็ว่าแย่แล้วนะ นี่เล่นใช้กำลังข่มขืนกันเลยเรอะ โลลิคอนเหมือนกันอีก มีหรือจะไม่ร่วมด้วย

ไม่ขัดขืนก็ยิ่งแย่สิ โนโซมิจัง
แล้วยังจะไปหงี่กับเพื่อนน้องซะอีก

โหวตเบอร์3แบบไม่ต้องคิดเลยครับ อยากรู้ว่าน้องจะลงถังรึเปล่า

bigboy001

::Thinking::  มันคงไม่ดีแน่ๆ หอยเด็กมันเล็กมากแถมฟิตเกินไป แทงหนักๆ มดลูกแตกมา ก็งานเข้าอีกเลือดออกในช่องท้องสรุป ผมว่าน่าสงสารเด็กมากกวานะ แม้เด็กคนนี้จะโตขึ้นมาสวยงามตามท้องเรื่องก็เหอะ จริงๆ เด็กเล็กๆ 10ขวกกว่า หรือไม่เกิน 18 นี่หากเอาจริงๆยังไงก็คุกแน่นอนจร้า  ::DookDig::

EDIT เห็นแล้วสงสารน้องเหมือนกันนะ แม้เธอจะมีอารมณ์ร่วมแต่การโดนยัดเยียดความเป็นผัวบ่อยๆ มีสิทธิ์ติดเชิ้อได้ง่ายเลยนะ...

iten1234

ข่มขืนเด็ก แล้วช่วยมาร่วมด้วยคน ติดใจทำกันทุกวันเลย เห็นรูปเพื่อนน้อง ให้น้องช่วยเพื่อนมาด้วย

yakusa98

สายโลลิมาเต็ม ไม่ทันไรก็เจอเปิดซะแล้วแม่หนูน้อย

ติดใจกันซะงั้น มีชวนเพื่อนอีกคนด้วย ถ้ามาจริงพ่อหนุ่มอีกคน คนได้เปิดซึงซินะ