ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

" ประดับดาว "

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 14, 2023, 01:10:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Dybala59

เตรียมเข้าสู่วงการ ดาวโคโยตี้

Nattapon Saithong

คุณดาวเปิดเรื่องมานี่เศร้านำเลยครับ ขอบคุณที่มาเล่าเรื่องครับ

boonboogonz

Game2005

ชื่อเพราะมาก แม่เสือ ประดับดาว

navy868

ต้นทุนแต่ละคนไม่เท่ากัน คุณดาวสู้ชีวิตมาก... ::Fighto::

Otaza

เป็นคนสวยอย่างเดียวไม่ได้ ต้องแกร่งด้วย เปิดเรื่องมาเลือดออกปากเลย ดุดันนนนน

civil2

พี่เจ้าของร้านก็พอตัวนะแบบนี้ ดูท่าพ่อผู้หญิงคนนั้นคงมีอิทธิพลพอตัว ลูกสาวเลยเอามาอ้างได้ พี่เจ้าของร้านนี่สุดยอดเลย

peddo

อ่านแล้ว มีอารมณ์ (ร่วม)​ยิ่งกว่าเรื่องของโทนอีกครับ แม้ว่ากาดหน้ามอจะเกิดไม่ทันเรา 555
การเริ่มทำงานเร็วก็จะสร้างความคิด ทันคน ควบคุมอารมณ์ได้ดี ถ้าไม่ถลำาลงไปก็ยังมีข้อดีครับ
แต่ที่อยากเห็นสุด คือ โคโยตี้​ประดับดาวนี่ละครับ (สมัยนั้นก็ไม่มีโคโยตี้​เช่นกัน)
สู้ชีวิตจริงๆ ถ้าไม่มีเจ๊หมิว ดาวแทบจะเป็นผู้ปกครองน้องๆ และกำลังหลักในการแอบกระตุ้นโทน (แต่บางครั้งก็หมดแรงเช่นกัน 555)

Ttum1188

เริ่มต้นมาก็เริ่มน้ำตาคลอแล้วนะครับชีวิตของแม่เสือดาวเรา

Rivermoon

สู้ชีวิต แต่ชีวิตก็สู้กลับมาเรื่อยๆเลย

somte

ดาวน้าจะสู้ชีวิตมามากเลยนะครับ

นิด หน่อย

bmaII

ชีวิตแม้จะลำบาก แต่ก็ผ่านมาได้ แม้ไม่ได้เรียนแบบคนอื่น แต่การใช้ชีวิตจริงเรามีมากกว่า

Themis

มารอรับการเติบโตของดาว แต่คิดละหุ่นน่าจะแม่พันธุ์จริงๆ เต้นมาทั้งชีวิต

Phoenix

คนสู้ชีวิต ขอชื่นชม