ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 15

เริ่มโดย Koog Google, ธันวาคม 30, 2020, 10:06:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boonboogonz

หมี แม่นะโม

มีตัวละครมาเพิ่มให้มีสีสันแล้วครับ ผมนี่รอบอยเอาเอกอยู่นะครับ

Ked_AToM

เมื่อไหน่บอยจะได้เอาคืนน้อ รอมานานนนน
ตัวละครใหม่นี้เป็นจุดเปลี่ยนรึเปล่า

BłäčkMäñ_60

แล้วแบบนี้ ผู้จัดกสรเอกไม่ลังแย่หรอคับว่าจะฟันน้องมิ้นนมโตหรือจะเก็บแต้มกับน้องฟ้าต้อ

jackm

เห็นใจบอยนะ แต่คงต้องปล่อยน้องฟ้าไปตามทางแล้วละ

Angel_p

ปล่อยน้องฟ้าไป แล้วมาจีบรีนจริงจังดีกว่านะ ว่าแต่สาวมิ้นจะเป็นเหยื่อพี่เอกอีกไหม

devilzoa

automilo

มีเพิ่มเข้ามาให้เอกจัดการอีก อย่างนี้สนุกแน่

makecloud

จักรวาลเริ่มใหญ่ แถมสีสรร สาวหลากหลาย เล่ห์เหลี่ยม แพรวพราว การเอาคืน ต้องมากขึ้น มาม่าเอ๋ยจงเข้มข้นขึ้น  ::Evil::

helly

น้องมิ่นจะมาช่วยแบ่งเบาพี่เอกจากน้องฟ้ารึเปล่า

2000HP

ใจนึงก็อยากเห็นบอยแก้แค้แบบจัดหนักกว่า เป็นหนุ่มลีลาดีที่ซุ่มเงียบไรงี้

แต่ใจนึงก็อยากให้เอกจัดฟ้าจนใจแตกแถมแอบเก็บมิ้นจนบอยได้แต่นั่งโง่ๆ

โหดไปไหม

ayiraj2408

มีน้องมิ้นเข้ามาอีกคน จะโดนพี่เอกจัดการอีกมั้ยเนี่ย 555

moodumhero

โอ้วมีตัวละครเพิ่มสีสันมีอีก1คนแบบนี้ต้องติดตามต่อเลยละครับ

myidol

อ่านเรื่องนี้แล้วขึ้น อารมณ์หงุดหงิดนะ คือโคตรเกลียดทั้งแฟนพระเอกและไอ้หัวหน้ามากกกกกกกกกกกกกกกกกกก
ต้องกระทืบให้จมตรีนทั้งสองตัว ::Angry:: ::Angry::