ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ของวิเศษกับแก็งค์นางฟ้า ตอน 6 สะสมแต้ม

เริ่มโดย zuper, เมษายน 19, 2020, 07:00:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigmut

น่าสนุกครับ มีร้านคู่แข่งด้วย จะมีคนที่เป็นแบบนัทอีกหรือเปล่า

biggiggog

ตอนนี้ชักจะเริ่มสับสนว่าร้านของเรากับร้านใหม่
อันไหนดีอันไหนไม่ดีกันแน่
ขอบคุณครับ

เดินผ่านมาเฉยๆ

คิดว่าร้านอีกร้านน่าจะเป็นร้านดีกว่านะ ไม่ก็ไม่ใช่ร้าน นัทอย่าหลงไปกับร้านนี้ให้มากนะ

sawwe

melfices

Korn Phawat

Helmqwerty

gadget world

เริ่มซับซ้อนขึ้นเรื่อยๆน้องแองคือใครจะเป็นคนไม่ดีเหมือนกับที่ลุงขอทานและรักยมพูดไว้หรือเปล่าหรือแองจะมาเตือนนัทจริงๆเนื้อเรื่องเริ่มเข้มข้นขึ้นแล้ว

Daybreak

kriangbaac

songsak

ลุงแกนี่เทพจริงๆจะมีความลับอะไรซ่อนอยู่นะ

Mooze

มีร้านคู่แข่งด้วย หรือจะเป็นฝ่ายดีที่คิดจะมาเตือนกันแน่นะ เพราะโลกนี้ไม่น่ามีอะไรได้มาฟรีๆ

dddsss

โอ้มี 2 ร้าน ที่ผ่านมาแข่งขันกันอย่างไรหนอ แล้วจริงๆยังไม่รู้เลย ร้านฝั่งไหนดี ฝั่งไหนไม่ดี

naikai

ร้านคู่แข่งอยากดึงลูกค้าต้องจัดหนักกว่าร้านนี้นะ