ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องบนเตียงของหนุ่มวิศวกร ตอนที่ 2

เริ่มโดย Airflyline, เมษายน 13, 2024, 09:56:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Airflyline

ใครอยากอ่านครบทุกตอน ติดตามกันได้ที่นี่นะค้า

https://www.readawrite.com/?action=manage_article&article_id=7cffb3df6a380461100875ecc0c2206a&tab=mainManageChapter&page_no=2

https://www.tunwalai.com/story/766644

หรืออยากอุดหนุน e-book เชิญได้ค่ะ

https://www.mebmarket.com/web/index.php?action=BookDetails&data=YToyOntzOjc6InVzZXJfaWQiO3M6ODoiMTA0MDgzNjQiO3M6NzoiYm9va19pZCI7czo2OiIyODI1MDAiO30

https://www.tunwalai.com/ebook/56260

https://pintobook.com/ebooks/65b3230a55e39218f9dae57b

ขอบพระคุณมากค่ะ  ::Thankyou::

.........................

ขวดยาของเฮียตั้งอยู่ในห้องพักของผมเกือบสองอาทิตย์ ผมพยายามคิดหาหนทางจะใช้ยากับหน่อยอย่างไรให้ได้ผล ใจนึงก็กลัวยาจะไม่ออกฤทธิ์ อีกใจนึงก็กลัวแผนแตก ผมอาจต้องระเห็จเข้าไปกินข้าวแดงในคุกหลายปีแน่นอน

แต่ยิ่งผมได้เห็นหน่อย ผมก็ยิ่งรวบรวมความกล้าได้มากขึ้น รูปร่างหน้าตาของเธอเย้ายวนเสียเหลือเกิน หนุ่มโสดไร้คนข้างกายอย่างผม เมื่อได้เห็นทรวดทรงอ้อนแอ้นบวกกับใบหน้าสวยหวานผสมกับความเปรี้ยวโฉบเฉี่ยวอย่างนั้นแล้วต้องถอนหายใจไปหลายเฮือก แต่ผมก็ได้แค่มองแบบนี้ซึ่งมันทรมานใจเสียเหลือเกิน

ผมลองซื้อน้ำผลไม้ปั่นมาฝากเธอกับป้าแม่บ้านอยู่ 3 – 4 ครั้งเพื่อไม่ให้เป็นที่สงสัย หน่อยรับไว้แต่โดยดี บางครั้งเธอดื่มหลายอึก แต่บางครั้งเธอก็ไม่ได้กินเลย ปล่อยให้น้ำแข็งละลายเหลว ทำให้ผมไม่แน่ใจในแผนของตัวเองสักเท่าไหร่

ผมสังเกตเห็นว่าหน่อยมักเฝ้าอพาร์ทเมนท์อยู่คนเดียวในช่วงต้นสัปดาห์ ส่วนช่างประจำอพาร์ทเมนท์และเพื่อนคนอื่นๆ ของเธอจะปรากฏตัวในวันอื่น ๆ เสียมากกว่า

จนกระทั่งมาถึงวันจันทร์วันหนึ่ง ซึ่งเป็นวันดีเดย์ ผมขอตัวออกมาจากโรงงานในช่วงเที่ยงโดยบอกว่าจะออกมาทำธุระเล็กน้อย ผมซื้อน้ำผลไม้ปั่นมาฝากเธออีก แต่คราวนี้ผมใส่ยาของเฮียโก๋ลงไปจนหมดหลอด หน่อยยิ้มรับแก้วน้ำแต่แทบจะไม่ขอบคุณผมเลย ผมเดาเอาว่าเธอน่าจะรำคาญผมอยู่เหมือนกัน

พอผมขึ้นมาบนห้อง นั่งรอเวลาสักประมาณ 30 นาที ซึ่งตอนนี้เข็มนาฬิกาเดินช้าอย่างกับเต่าคลาน พอได้เวลา ผมก็โทรลงไปที่ล็อบบี้ เธอรับสาย

"คุณหน่อยหรือครับ คือว่า...เอ่อ...บังเอิญสัญญาณทีวีห้องผมมีปัญหาเล็กน้อย รบกวนขึ้นมาดูหน่อยได้มั้ยครับ" ผมบอก

ยอมรับว่าหัวใจเต้นตุบตับด้วยความระทึกใจ อยู่ดี ๆ ก็นึกขึ้นมาว่าเรือนจำในจังหวัดเชียงใหม่มันตั้งอยู่แถวไหนกันหนอ

หน่อยตอบรับแล้วบอกเดี๋ยวจะขึ้นมาดูให้ก่อน เพราะวันนี้ช่างไม่อยู่...

ผมนั่งอยู่ไม่เป็นสุขภายในห้องพัก เขย่าขาหงึกหงัก ทั้งกลัวและตื่นเต้นไปพร้อมกัน ไม่รู้ว่ายาจะได้ผลหรือหน่อยจะรู้ตัวก่อนหรือไม่ว่าผมแอบวางยาเธอ ความผิดชอบชั่วดีทำให้ผมตัดสินใจว่าจะโทรไปบอกว่าไม่ต้องขึ้นมาแล้ว เพราะสัญญาณทีวีเป็นปกติแล้ว แต่ยังไม่ทันลุก เสียงเคาะประตูก็ดังขึ้น

พอผมเปิดประตูออก ก็พบน้องหน่อยในชุดเสื้อยืด กระโปรงสั้นยืนอยู่ หน้าเธอแดงเล็กน้อย ผมยิ้มให้ก่อนจะให้เธอเข้ามาในห้อง โดยเปิดประตูห้องทิ้งไว้เพื่อไม่ให้น่าเกลียด

พอน้องหน่อยคนสวยเดินเข้ามาเธอก็เกือบจะสะดุดพรมปลายเตียง ผมรู้ได้ทันทีว่ายาของเฮียโก๋ออกฤทธิ์แล้วแน่นอน หน่อยหายใจแรง เธอถอนหายใจบ่อยครั้งขณะเอื้อมตรวจดูสายต่อทีวีแต่ก็ดูเงอะ ๆ งะ ๆ ชอบกล ดูก็รู้ว่าเธอคงทำไม่เป็นหรอกแต่ก็พยายามแก้ไขเพื่อช่วยเหลือลูกค้าที่มาเช่าห้องพัก

"เป็นไรหรือเปล่าครับ...คุณหน่อย" ผมถามเมื่อเห็นเธอยกมือขึ้นกุมขมับ

"หน่อยปวดหัวเล็กน้อยน่ะค่ะ" เธอบอก

ผมยืนอยู่ด้านหลังเธอ จ้องมองเอวคอดที่ขับเน้นทำให้สะโพกผายอวบกลมกลึงที่น่าบีบเคล้นเต็มมือยิ่งนัก

"ถ้าอย่างนั้น นั่งพักก่อนดีมั้ยครับ"

ผมบอกให้เธอนั่งลงบนโซฟา หน่อยนั่งลงแล้วพิงศีรษะกับพนักทันที เธอหลับตาหายใจแรง ผมรินน้ำแล้วมาวางข้าง ๆ เธอ ชายกระโปรงสั้นเลิกขึ้นมาจนเกือบถึงโคนขา ผมจ้องมองผิวขาวหยวกเนียนตาอย่างไม่กระพริบ

เฮียโก๋บอกว่ายาตัวนี้จะออกฤทธิ์ทำให้ง่วงงุนและอ่อนแรง แต่ยังมีความรู้สึกครบถ้วน ดูแล้วผมต้องกลับไปกราบขอบคุณเฮียงาม ๆ ที่ใจดีให้ยาตัวนี้กับผม เพราะดูแล้วสาวสวยตรงหน้าเหมือนจะเป็นลูกไก่ในกำมือผมแล้ว

ผมเดินไปปิดประตูอย่างแผ่วเบา แล้วกลับมานั่งบนโซฟาข้างๆ หน่อย ผมถือวิสาสะใช้หลังมือแตะหน้าผากเธอแบบเป็นห่วงเป็นใย หน่อยเอียงหน้าหนีเล็กน้อย

"ตัวคุณหน่อยร้อนนะครับ"

ผมพยายามทำเสียงอ่อนโยนอย่างที่สุด พอผมพูดจบ ผมก็ลูบผมเธอแผ่วเบา หน่อยยังนั่งนิ่ง ผมจึงขยับไปใกล้เธออีก จนตอนนี้ปากผมจ่ออยู่ที่แก้มเธอแล้ว กลิ่นหอมจากเรือนร่างสาวรุ่นทำเอาท่อนเอ็นของผมแข็งผงาดขึ้นมาทันที นี่ขนาดยังไม่ได้สัมผัสผิวกายเธอเลยแม้แต่น้อย

จมูกของผมซุกไปที่เรือนผม ผมสูดดมความหอมไว้เต็มปอดแบบคนที่เฝ้ารอมาเนิ่นนาน หน่อยหายใจแรง เธอเอียงคอหนี ผมใช้มือกอดไหล่เธอไว้ ตัวของเธอนุ่มและตึงแน่นอย่างมากจนผมรู้สึกตื่นเต้นสุดขีด

ตอนนี้ร่างอ่อนนุ่มนิ่มแทบจะอยู่ในอ้อมกอดของผมแล้ว ผมไซ้ปากไปที่แก้มเนียนแล้วขบติ่งหูเบา ๆ ขนที่แขนของหน่อยลุกชันขึ้นมาทันที เธอพยายามดันตัวผมออกแต่แทบจะไร้เรี่ยวแรง ผมขยับมือมาคลึงเคล้นที่เต้านมอวบนอกเสื้อ มันแข็งสู้มือกระตุ้นความหื่นกระหายในตัวผมอย่างที่สุด

"อออาา...อย่า"

หน่อยร้องห้ามแผ่วเบา อาการดิ้นรนเล็ กๆ ของเธอยิ่งทำให้ผมมีอารมณ์ดิบลุกโชนขึ้นมาหลายเท่าตัวผมหอมไปที่แก้มเนียนแล้วไซ้ซอกคอ ลิ้นสากตวัดเลียลากมาจนถึงต้นคอของเธอ ขนของสาวน้อยลุกชันครั้งแล้วครั้งเล่า เธอดิ้นขลุกขลักอยู่ในอ้อมกอดของผม

มือของผมล้วงเข้าไปในเสื้อยืดแล้วสัมผัสกับนมอวบเต้งบนบรา ผมดึงขอบบราลงแล้วใช้นิ้วเขี่ยเบาๆ ที่ปลายถัน ไม่นานนักมันก็แข็งชูชันสู้นิ้วของผมที่กำลังบดบี้แล้ว ผมจับให้หน่อยหันมาแล้วผมพยายามบดปากจูบ แต่เธอยังเม้มปากแน่น

ผมไม่ได้ฝืนใจเธอมากนัก แต่เน้นรุกเร้าหนักขึ้นด้วยการลูบไล้ไปทั่วเรียวขาขาวผ่องนุ่มมือที่ผมทำได้เฝ้ามองมานานนับเดือน ตอนนี้ผมจึงลูบคลำให้สมใจอยากก่อนจะลากมือสูงขึ้นจนมาที่เนินสาวของเธอ หน่อยพยายามหนีบขาแน่น เธอกุมข้อมือของผมไว้ แต่ไม่สามารถห้ามให้ผมบดบี้นิ้วลงไปบนโคกเนินอวบอูมนั้นได้

"อออออา...ไม่ ปล่อยนะ...อย่า...อืออออ"

หน่อยละล่ำละลักห้าม ผมยิ้มกริ่มแล้วบดนิ้วหนักหน่วงยิ่งขึ้น หน่อยคนสวยก้มหน้างุด ใบหน้าของเธอแดงซ่าน เช่นเดียวกับเรือนร่างที่ร้อนผะผ่าวไปหมด ผมไซ้ซอกคอแล้วไล้ปากมาระรัวลิ้นที่ติ่งหูแล้วขบเบา ๆ ร่างอรชรแทบจะบิดเกลียวไปมาในอ้อมแขนของผม

ผมล้วงมือไปด้านหลังแล้วปลดบราของเธอออกทันที ก่อนจะเลิกเสื้อยืดขึ้น ปลายถันสีอ่อนปรากฏแก่สายตาทำเอาผมถึงกับเบิกตาโพลง นมของหน่อยสวยกว่าที่ผมคาดไว้เสียอีก มันอวบเต่งชูชันทรงหยดน้ำได้รูปแบบสาวแรกแย้ม

โดยอัตโนมัติ ผมก้มลงดูดดุนปลายถันและตวัดเลียไปทั่วเต้านมทันที ร่างงามที่อ่อนระทดระทวยอยู่แล้ว ยิ่งอ่อนยวบยาบลงไปอีกราวกับขี้ผึ้งลนไฟ ความหื่นที่แทบจะระเบิดในตัวผมทำให้ผมทั้งดูดทั้งเลียสัมผัสความหอมหวานอย่างเมามัน

เสียงห้ามของหน่อยเงียบลงไปแล้ว กลายเป็นเสียงถอนหายใจหนัก ๆ และครางเบา ๆ ในลำคอขึ้นมาแทน อีกมือของผมก็ยังบดบี้ปากร่องนอกกางเกงในแนบเนื้อจนเพรียวขาอ่อนแรงที่จะหนีบป้องกันตัวเอง หน่อยถูกปลุกเร้าทั้งบนและล่างแบบนี้จนร่างงามอ่อนปวกเปียกไม่ดิ้นรนขัดขืนอีกแล้ว

ผมถัดตัวลงมานั่งบนพื้นด้านหน้าโซฟาแล้วรูดกางเกงในของหน่อยลงไปกองอยู่ที่ข้อเท้าอย่างรวดเร็ว

แล้วขาเรียวขาวของเธอถูกผมอ้าออกกว้าง...

nongoo144

wic

napakon

Kingmar

Madman911

อืมหือ ตัดฉับค้างเติ่งเลย กำลังลุ้นระทึก

therasak

jackkie

อ้าว จบตอนเเบบเทกันแบบนี้เลยครับ ยุ่งเลยรออ่านตอนต่อไปครับ

suphagorn.phok

แบ่งช่วงตอนแบบขัดอารมณ์มากเลยครับ ค้างเลย

kabyala