ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนอนเปลี่ยนพันธุ์มนุษย์ (เรื่องสั้นแนวทดลอง)

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 22, 2021, 03:12:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vrvip22

แนวใหม่มาแล้ว55555 จะเป็นยังไงนะ บรรลัยแน่แนวนี้ชอบๆ

Somruk

Alex_lk

เนื้อเรื่องน่าสนใจครับแต่พอเป็นตอนสั้นเลยรวบรัดไปหน่อยอยากได้ตอนยาวกว่านี้ แต่จะขนลุกเวลามันออกกันมา

╰☆Qüeēη'$ βlađe☆╮®

*:•. *.:。✿*゚'゚・✿.。.:* *.:。✿*゚'゚・✿.。.:* *.:。✿*゚¨゚✎・ ✿.。.:* *.:。✿*゚¨゚✎・ ✿.。.:*

•.★*...(>^.^)>...ช่วยคลิกนิสนุงน่ะ!!!>>>ขอบคุณจร้า คริคริ...<(^.^<)!...*★.•

mimza12348

betazerox

slipperzuka

มันมาเพื่อขยายพันธ์อย่างเดียวเลย แนวแปลกดีครับ อยากได้แนวซอมบี่รึ Tentacles

wasanbom

Poom123

::HeyHey::
อ้างจาก: gigantic เมื่อ มกราคม 22, 2021, 03:32:11 ก่อนเที่ยง
ถ้าแนวแฝงร่างอย่างเดียวน่าจะดีกว่า มา หยึดๆตรงมีตัวคล้ายพยาธิออกมานี่แหละครับ