ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Zombie Harem! หลังฮาเร็มซอมบี้ผ่านไป10ปี [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 03, 2020, 09:38:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เหมือนเป็นภาคต่อหลังจากจบ3ตอนแรก

ตอนก่อนหน้านี้

[DL Mate] Pandemic 1 กำเนิดไวรัส
[DL Mate] Pandemic 2 ก่อตั้งฮาเร็ม
[DL Mate] Pandemic 3 จุดจบไวรัส

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

อย่าลืมกลับมาEditคุยกันช่วงหลังนะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

biggiggog

งานนี้ไม่ช่วยก็ดูเหมือนจะแล้งน้ำใจไปหน่อยนะ
ปฏิเสธพอเป็นพิธีละกัน จากนั้นก็ลุยโลด
เผลอๆอาจมีเซอร์ไพร์สจากพี่สาวด้วยนะ

leed555

คงต้องข่วยให้ถึงที่สุดหละแบบนี้​ เกรดAด้วย​ เหมือนซื้อ1แถม1​ เอ๊ะหรือแถม2​

คุ้มจริงๆ​ จากโสดๆก็ได้เมียเฉยเลย​ แจ่มกว่าซอมบี้อีก​ ขำตอนท้ายจะท้องก่อนน้องซะงั้น555

g9898

ว้าว ฟลุ๊คมากมาย ได้ของดีมาเพิ่มอีก 1 ::Glad::

ว่าแล้วเชียว พี่เล่นนั่งดูขนาดนั้น ต้องโดนด้วยแน่ๆ  ::HoHo::

Peter Taowating

ไอ้หนุ่มช่างโชคดีจริงๆ งานนี้มีสาวข้างห้องเสนอน้องสาวมาให้ฟรีๆเลย  แต่นั่งดูเขาจัดกัน พี่สาวจะอดใจไหวเหรอ 555 เผลอๆเข้าร่วมวงด้วยแน่เรย ::Glad::

ว๊าวว งานนี้กลายเป็นคุณพี่สาวติดใจดุ้นไอ้หนุ่มซะแร่ะ  จะแย่งน้ำเชื้อไอ้หนุ่มจากน้องสาวแน่เรย 555 ::Oops::

Worrarat Imkaow

มันยังมีต่ออีกหรอเนี่ย!! งั้นผมขออ่านก่อนแล้วจะมาเขียนความรู้สึกหลังอ่านนะครับ ::DookDig::
.
.
.
อ่านจบแล้วครับแบบนี้แสดงว่าแผนการของพวกผู้ชายในตอนก่อนๆก็พังหมดเลย เพราะหาวิธีรักษาได้แล้วสินะครับ แล้วพวกซอมบี้อายุจะเพิ่มขึ้นรึเปล่านะ? ถ้าเพิ่มขึ้นยุคสมัยของซมบี้ก็คงจะหมดภายใน60-70 สินะครับ (ขอบคุณที่แปลโดจินสนุกแบบนี้ให้อ่านกันครับ)

ipor

สามารถซ้ำได้จนท้องเอ็งคืนจัวที่ซื้อมาเลยนะนั่น

ตอนต่อไปนี้คือจุดเริ่มต้นของการค้าขายซินะ

แต่ของวิเศษนี่คือ สนใจอยากมากเลยครับ

song bc

Ban-na

dragoness

ได้น้องแถมพี่สาวแน่เลย
จากของไม่มีอารมณ์ กลายเป็นตัวจริงพูดได้ซะอีก

Ppcub Jjip

รอไรหล่ะเองก็ฉีดวัคซีนให้สิวะรับรองหายนิ่ง

ซอมบี่แลนนึกถึงมิซูเรียวแลนเลย สถานทีมั่วชัดๆ

evilbenz

พี่สาวผู้น่ารัก จะรอดพ้นมือพระเอกไหมเนี่ย  แต่แอบเสียดาย ถ้ามาให้ช่วยก่อนหน้านี้ำระเอกไม่ต้องเสียตังต์ซื้อเองแล้ว 555+

edit : ได้ทั้งพี่ ทั้งน้องตามที่คาด ว่าแต่คนพี่ท้องก่อนคนน้องอีกเหรอครับเนี่ย

Tee001

อูยย อ่านแล้วอยากได้  เค้าจะเอาแบบเน้  (เสียงแบบงอแงหน่อย 5555)

พระเอกได้เล่นสามเลย แต่คนพี่คงหลวมหน่อยเพราะมีลูกไปแล้ว(แต่ท้องแล้วลูกไปไหนหว่า?)

CoolNook Thangsakul

ช่วยๆ เค้าไปเหอะ ระดับเอ เลยนะเห้ย อีกกี่ปีเอ็งจะเก็บได้ซื้อยังไม่รู้เลย

ddcc

ของโคตรดียยยยย์ ภาคนี้ถึงจะบอกว่าเป็นภาคต่อจากรักษาซอมบี้ได้ แต่วิธีรักษาต่างกันนิดหน่อยแหะ ยายังยั้ง กับ วัคซีน แล้ว DLMate กับ NCP นี่คนเดียวกันไหมนิ แต่ว่าภาคนี้ภาพสวยกว่าเยอะแหะ เด็กม.ปลายหน้าคลายซาโอรืของภาคที่แล้วเลย555 ที่สำคัญ แพคคู่ข้างห้องอย่างเด็ดเสียดายซอมบี้ทั้งคู่ เอาเถอะคิดซะว่าผญ.ทุกคนในเรื่องต้องผ่าน stage zombie มาแน่ๆ อยู่ที่ว่าใครหายจากการตั้งครรภ์แล้ว ถถถถถ
ตอนต่อ/ตอนก่อน โคตรน่าอ่าน ภาพสวยเหมือนเดิม พระเอกมีคลังฮาเร็ม ที่สำคัญ ได้สติต่อหน้า!!! อีกเรื่องก็น่าสน ภาพสวย แก้แค้นพี่สาว น้องสาว (ไม่สนน้องคนเล็ก)
เอาหน่อยสมาชิกเว็บทั้งหลาย