ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนูได้แฟนเป็นคนงานก่อสร้าง ตอนที่ 11

เริ่มโดย darkgiggs, มกราคม 04, 2017, 07:58:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darkgiggs

ย้ายไปเขียนที่ https://www.tunwalai.com/profile/4577936 แล้วนะครับ
ตามไปอ่านตอนถัดไปที่นู้นเลยได้  และเรื่องใหม่ๆ ก็จะลงที่นู้นแล้วนะ

7946410

เป็นสาวใจแตกโดนเปิดซิงโดยถูกโทรม แถมได้ลุงคำปุนเป็นผัวน้อยแล้วยังปันใจให้ลุงหมูเย็ดอีก

midnightblusie

cd13579

ช่วงเรื่องคุณพี่ยึดครองบอร์ดนี้จริงๆ ลงถี่แบบนี้ผมก็เหนื่อยหลายรอบสิ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

johnywalker

เสียดาย เด็กกำลังมีแรง เสร็จคนแก่ ๆ ซะง่าย

elviswhat

สงสัยงานนี้ได้หมดทั้งโรงแรมเลยมั้งเนี่ยคุณฟ้า

thmaysa2016

kuniine

eka1325

ฟ้านี้เจอใหญ่นี้ยอมหมดแล้วแบบนี้ ติดใจไปเลยนะ ฟ้า คนงานคงได้กันหมดแน่นอน ขอบคุณครับ

therasak

pooman

bombbatov

ขอบคุณมากครับสมกับที่รออ่าน ตอนนี้เสียวมากขึ่น ค้ายมีชู้ซ่อนชู้อีกที น้องฟ้าร่านดีจัง น่ามีต่อกับลุงหมูอีกครั้ง555

naitoom

ถึงขนาดนี้แล้ว ฟ้าจะทนไม่เผลอตัวเผลอใจหรือหน้ามืดไปเมื่อเห็นควยใหญ่ๆ ได้หรือ?
จะข่มใจไว้ได้แค่ไหนก่อนแต่งงานเชียว อยากรู้จัง...

hanabombam

เสร็จไปอีกหนึ่ง ลุงหมูมาทีหลังแต่ได้ก่อน ส่วนพวกลูกชายพี่ปุนจะได้กับไหมนะ

011235813

::Doubt::กลายเป็นแบบนี้สะแล้ววว จะจบยังไงละที่นี้จะมีใครเพิ่มเข้ามาอีก ::Horror::