ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โชว์เสียวนอกสถานที่ (สงกรานต์)

เริ่มโดย Chompoo, เมษายน 17, 2024, 04:36:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chompoo

สวัสดีค่ะวันนี้ชมพูก็มีประสบการณ์โชว์เสียวมาเล่าให้ฟังอีกเช่นเคยค่ะ วันสงกรานต์ที่ผ่านมาชมพูก็ได้ไปเล่นน้ำสงกรานต์มาค่ะ
ส่วนชุดที่ชมพูใส่ไปเป็นบิกินี่สีดำเป็นแบบผูกค่ะเพิ่มความเซ็กซี่นิดนึง พอใส่ก็รู้สึกเงี่ยนขึ้นมาอย่างมากเลยค่ะ
ชมพูก็ใส่เชิตสีขาวและกระโปรงทรงเอสีดำคลุมไว้เผื่อไม่ให้มันโป๊จนเกินไปค่ะ เพราะถ้าใส่แค่บิกินี่สีดำน่าจะเป็นที่จับตามองแน่ๆ
พอแต่งตัวเสร็จชมพูก็รู้สึกตื่นเต้นและเสียวขึ้นมาทันทีเลยค่ะ พอออกมาจากห้องเหงื่อก็เริ่มออก ทำให้เห็นบิกินี่ชัดมากขึ้นเลยค่ะ
ก็ช่วงนี้อากาศร้อนล่ะเนอะ แต่เดี๋ยวพอโดนสาดน้ำก็คงเห็นได้ชัดมากขึ้นแน่ๆค่ะ จากนั้นชมพูก็เรียกแท็กซี่ค่ะเพื่อที่จะไปเล่นน้ำ
ซึ่งสถานที่นี้ก็มีคนเล่นเยอะพอสมควร ระหว่างที่นั่งอยู่บนแท็กซี่ก็รู้สึกเงี่ยนขึ้นมาค่ะนั่งบิดไปบิดมาลูบไล้ที่ต้นขา จากนั้นค่อยๆอ้าขา
รู้สึกถึงความเสียวเป็นอย่างมากเลยค่ะ ใจนึงก็กลัวคนขับแท็กซี่เห็น ใจนึงก็อยากจะช่วยตัวเองตรงนี้เลยแต่อดใจไว้
พอถึงสถานที่เล่นสงกรานต์ชมพูรีบเดินเข้างานเลยค่ะ คนเยอะมากจนคิดว่าน่าจะโดนเบียดแน่ๆ ชมพูก็เลยลองเดินเข้าไปค่ะ
ระหว่างเดินไปคนก็เบียดกันแต่ไม่ถึงกับแน่นมาก แต่รู้สึกถึงการโดนที่น่าอกทำให้รู้สึกเสียวมากจนหัวนมเต็งตึงขึ้นมาค่ะ
และก็รู้สึกเหมือนโดนอะไรสัมผัสที่ก้นจนรู้สึกเงี่ยนมากๆเลยค่ะ พอเดินไปสักพักเค้าเริ่มมีการสาดน้ำกันแล้วค่ะ
ทีนี้เปียกทั้งตัวเลยน้ำนี่เย็นฉ่ำมาก เปียกจนเห็นบิกินี่ได้ชัดมาก ชมพูก็เดินไปจนรู้สึกเงี่ยนไม่ไหว เลยไปหาที่นั่งสักพักค่ะ
พอได้นั่งก็รู้สึกว่ามันแฉะมากจนน้ำจะแตกเลยค่ะ เลยนั่งปรับอารมณ์ตัวเองสักพักก็นั่งดูคนเล่นน้ำค่ะ อยู่ๆชมพูก็อยากโชว์
ก็เลยลองนั่งไขว่ห้างเพื่อที่จะได้เห็นกางเกงในบิกินี่ที่ชมพูใส่มา ซึ่งกางเกงในมันเป็นร่องกรีบเห็นได้ชัดมากเลยค่ะ คิดแล้วเสียววาบเลย
พอนั่งได้สักพักก็รู้สึกสงบอารมณ์ได้นิดนึงก็เลยเดินต่อค่ะ ทีนี้ชมพูเล่นแบบจู่โจมเลย ใช้ปืนฉีดน้ำไล่ยิงคนที่เล่นน้ำกันค่ะ
ทีนี้ชมพูเลยโดนรุมฉีดน้ำใส่ยิ่งเงี่ยนหนักกว่าเดิมเลยค่ะ เพราะโดนยิงที่นมบ้าง ยิงที่ขาบ้าง หัวนมตั้งชูชันจนทะลุบิกินี่เลยค่ะ
สักพักน้ำมาจากไหนไม่รู้มาเป็นขันสาดใส่ชมพูค่ะ เปียกทั้งตัวเสื้อเชิตที่ใส่มาก็แนบเนื้อ จนเห็นบิกินี่ชัดเจนเลยค่ะ
ชมพูรู้สึกเงี่ยนมากไม่ไหวจริงๆ เลยไปหาที่ช่วยตัวเองค่ะ แต่พอเดินไปเรื่อยๆ ก็ไม่มีที่เหมาะที่จะช่วยตัวเองได้เลย
แต่จังหวะนั้นมันไม่ไหวแล้วจริง ทั้งเสียวทั้งเงี่ยน เลยวิ่งไปที่ป้ายรถเมล์ค่ะ พอได้นั่งรู้สึกน้ำแฉะเต็มกางเกงในค่ะ
มือก็ลูบไล้ไปทั่วต้นขา แต่คนเยอะมากเลยไม่ค่อยกล้าทำอะไรเท่าไร ไปเห็นตุ๊กๆ พอดีเลยรีบขึ้นค่ะ คิดและว่าไปช่วยตัวเองที่ห้องดีกว่า
แต่มันรู้สึกว่าอยากทำตรงนี้เลยก็เลยลองทำที่ตุ๊กๆค่ะ ชมพูเลยนั่งอ้าขาเล็กน้อย ค่อยๆถกกระโปปรงขึ้นเล็กน้อย มือค่อยๆถูไปที่ล่อง
เสียวมากๆเลยค่ะ จากนั้นเริ่มถูแรงขึ้น แรงขึ้น แรงขึ้นเรื่อยๆ จนน้ำแฉะทั่วกางเกงในแล้วค่ะ ตาก็มองไปที่คนขับ แต่คนขับน่าจะมองแค่ถนน
ชมก็เลยค่อยๆ ถอดกางเกงในออกช้าๆ และก้เอาเหน็บใส่ตรงกระโปรง และก็เอานิ้วสอดเข้าไปข้างใน เสียวสุดๆค่ะ พอติดไฟแดงชมพูก็รีบเอาออก
และหุบขาลงค่ะ ดูเหมือนรถจะเยอะ ชมพูคิดว่าค่อยกลับมาช่วยต่อที่บ้านละกัน ตรงนี้รถเยอะเกินไป
พอถึงบ้านก็เลยจัดการช่วยตัวเองเสร็จไป 3 น้ำเลยค่ะ

เป็นยังไงบ้างคะ กับประสบการณ์ของชมพู อาจจะไม่ค่อยตื่นเต้นมาก แต่ขอบคุณที่ชื่นชอบผลงานของชมพูนะคะ
░▒███████
░██▓▒░░▒▓██
██▓▒░__░▒▓██___██████
██▓▒░____░▓███▓__░▒▓██
██▓▒░___░▓██▓_____░▒▓██
██▓▒░_______________░▒▓██
_██▓▒░______________░▒▓██
__██▓▒░____________░▒▓██
___██▓▒░__________░▒▓██
____██▓▒░________░▒▓██
_____██▓▒░_____░▒▓██
______██▓▒░__░▒▓██
_______█▓▒░░▒▓██
_________░▒▓██
_______░▒▓██
_____░▒▓██

sunnyman

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ ส่ง inbox คำแนะนำไปให้นะครับ

napalm007

polasia

นึกว่าจะจัดหลังป้ายรถเมล์ซะแล้ว
จริงๆ หาซอกหลืบแถวนั้นจัดสักรอบก่อนก็ตื่นเต้นดีนะ

Bounce

แม้เรื่องจะซอฟท์คอร์ แต่อ่านแล้วอดจินตนาการตามไม่ได้ เห็นภาพเลยฮะ ขอบคุณมาก

Sarawut Pk

นึกว่าจะเบ็ดบนตุ๊กๆ
อยากเห็นรูปร่างคุณชมพู่ชัดๆจังคับ

pppxavcs

ติดตามน้องชมพูตลอด ชอบทั้งเรื่องเล่าชอบทั้งหุ่นเลยครับ สาวชอบโชว์แบบนี้น่าจัดมาก

Hungry

Ojkie8kPg666

อ่านก็เสียวแล้ว เห็นภาพแล้วยิ่งขึ้นเลยเนียนมาก อยากไปนั่งแอบมองจริงๆ ::Dribbling::