ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.24 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, เมษายน 28, 2021, 07:29:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pra-in

มีสาวมาเพิ่มอีกเหรอ  ที่โจรหนีไปเพราะหุ่นใหม่หรือมีเงื่อนงำ อื่นอีก ว่าแต่แทนมาแล้ว ขยายมังกรให้ฉีกกันไปข้างเลยนะ

P0A0Y0

พระเอกของเรานี้ ถ้าควบคุมพลังได้คล่องๆ นี้ไปสมัคร Avengers ได้เลยมั้งนี้ 55555+
::YarKK:: ::YarKK::
รอเจอแทนเลย อยากรู้ว่า ถ้าอยู่พร้อมหน้ากัน 3 คน ทริปนี้จะลงเอยอย่างไร ? 5555555+
::Glad:: ::Glad::

Jakkrit Singhawat

น่าจะเป็น พี่ของใครคนใดคนหนึ่งใน ฮาเร็ม ของต่อแน่นอน

Manoptana

ต่อได้รู้จักแอร์โฮสเตสเพิ่มอีกสองคนแล้ว แทนยังมาไม่ถึงพระเอกเรายกระดับไว้รอต้อนรับเลย แทนจะยอมรับเรื่องอีฟหรือเปล่ายังลุ้นอยู่ มีเบลล์กับพัดมาให้หึงเพิ่มอีก น่าจะเป็นเหตุให้แทนยอมรับอีฟง่ายขึ้นไหม

Iscore

ขอบคุณครับ ต่อได้พลังใหม่มาเป็นพลังที่ผู้ชายทุกคนต้องการเลยนะนี้ทำให้ใหญ่ขึ้นได้วันที่แทนจะมาดันมาเจอวิ่งราวอีกแบบนี้จะเป็นแผนขององค์ใหนนี้แต่ก็ไม่มีอะไรเสียหายมีแต่ด้ายกับเข็มหรือเปล่านี้แตก็นะไม่มีอะไรจะเสียนี้แถมแทนจะมาแล้วเรื่องของอีฟละจะบอกแทนหรือเปล่านะ
#พอแทนมาถึงนึกว่าจะโดนจัดเลยแอบคิดว่าจะโดนร่างสามจัดการแทนแล้ว

D4rthvader

Leo the rott

บังคับกล้ามเนื้อใบหน้าได้ด้วยน่ะสิ

drblackjack

เป็นญาติกับแฟนเก่าป่าวครับ เดานะครับ

audy11

เดาส่งๆเลยนะครับน่าจะรู้จักกับแทนปะ​ 555เดาๆละ​  กำลังสวีทกับอีฟเลยแทนมาสะแล้วที่นี้ทำไงดีละ

Tik K.

ได้แอร์เด่วก็โดนแทนกับอีฟจัดการหลอก

ieaky

เบลล์คงไม่ใช่ลูกของป้าไพลิน รึคนในองค์กรนะ

llar

พลังใหม่นี่เจ๋งจริงๆ เพื่อมขนาดได้

gritkin

เป็นโจรที่น่าสงสัยมากๆ ยอมเเพ้ง่ายไปมั้ย

mighty

นอกจากร่างกายแล้วใบหน้าคงเปลี่ยนรูปดีขึ้นแน่เลย

olemantu

ถ้าต้องเป็นเรื่องที่ซับซ้อนแบบเรื่องแบบนี้ ก็อาจจะเรียกว่าเป็นการจัดฉากก็ได้มั๊ง เรื่องเหล่านี้คงไม่เกิดขึ้นได้ง่าย ๆหรอกน่ะ