ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่6

เริ่มโดย joker socool, เมษายน 28, 2017, 11:28:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

biggiggog

รู้สึกว่า แกงเกอร์เริ่มมีฤทธิ์มากขึ้นนะเนี่ย
::Hmmm::
ขอบคุณมากๆครับ

koike2869

ขอบคุณในน้ำใจมากคับ มี่ขนาดไม่ค่อยมีเวลาขอบคุณคับ

alasangel

อยากเห็นฉากคีพเปอร์สู้กันฮะ

kaku1234

ยิ่งอ่านยิ่งเสียว มาต่อไวไวนะครับ

biochem

ในที่สุดก็ตามอ่านทันแล้ว

ใจผมชอบน้องขิมมากกว่าคนอื่นในเรื่องเลยนะ
ขอบคุณนะครับ

นับล้านตัวในอุ้มมือ

ขอบคุณครับ ขอให้งานผ่านไปด้วยดีครับ

zero333

หายไปนาน แต่ก็ยังน่าอ่านเหมือนเดิม  ::WooWoo::

poraset

ในที่สุดก็เก็บข.ไข่ได้ซักที กว่าจะเก็บทุกตัวอักษรคงอีกนานน่าดู ::YehYeh::

shinosuke

กว่าจะครบหมดพระเอกเราแห้งตายไม่ก็มีลูกเป็นโหลๆละมั้ง

coolkid2

แบบนี้ก็นับว่าไม่เสียซิงเหรอครับ ฮ่าฮ่า
ขอบคุณมากครับ

wapwap

ขอบคุณนะครับ อุตส่าห์สละเวลางานมา
ปล.ขอสาวเกาหลีบ้างก็ดีนะครับ ::WooWoo::

สถาพร

หายไปนาน แต่ยังไม่ลืมนะครับ รอตอนต่อไป ขอบคุณครับ

Nepkcal13

รอมาพอสมควรทีเดียวสำหรับตอนที่6 แต่ไม่เป็นไรครับรอได้อ่านวนตอนเก่าๆไปเรื่อย เป็นหนึ่งในซีรี่ย์ที่สนุกดี

ัuffa555

::Thankyou::
ขอบคุณสำหรับผลงานมากๆ นะครับ 
อยากรู้พระเอกจะแอ้มสาวคนไหนต่อ
::Bloody:: ::Glad::

Phoenixxy

หายไปนานเลยนะครับ... จะลงแดงอยู่แล้ว...555