ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Aoiro-Syndrome (Yuasa)] การเอาคืนของคุมาชี่ (One Piece) [แปลไทย by E1iseTirkx]

เริ่มโดย E1iseTirkx, ตุลาคม 24, 2017, 11:16:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akasaboy

ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

E1iseTirkx

อ้างจาก: akasaboy เมื่อ ตุลาคม 27, 2017, 03:45:50 หลังเที่ยง
จบไวจัง ไม่มีต่อแล้วหรอ ? อยากอ่านอีก

เป็นตอนสั้นๆสไตล์ Yuasa เค้าน่ะครับ มีแค่นี้แหละ  ::DookDig::

Hacha Backdee

kitmer01

lma

BuffFun

เรื่องแนวการ์ตูนแปลงชอบมากครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

hoiihoii

::Bloody:: ::Bloody::

เป็นการแก้แค้นที่สุดยอดมากก (อยากแก้แค้นบ้างจัง)