ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Torichamaru] Let's Ibunka Communication! มาแลกเปลี่ยนวัฒนธรรมกันเหอะ! By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 23, 2020, 06:55:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผู้เฒ่าเซราะกราว

สงสัยว่าตอนจบ พระเอกกับนางเอกจะได้เป็นแฟนกัน และนางเอกก็พาพระเอกไปแนะนำกับที่บ้าน เพื่อลบล้างคำสบประมาทที่ว่าจะหาแฟนไม่ได้....อิอิ
อ้าว...กลายเป็นว่าเช้ามาสาวกลับไปบ้าน บอกพ่อแม่ว่าหนีไปกับพระเอกแล้วก็พาพ่อแม่มาพบกับพระเอกที่ร้าน แถมพ่อกับแม่นางเอกยังยกลูกสาวให้พระเอกอีกด้วย...สบายไปเลย

akasaboy

เข้าบ้านคนอื่นแล้วมาถอดเสื้อผ้าตามใจชอบเนี่ยนะ ไปเอาความมั่นใจมาจากไหน

แบบนี้ก็ได้หรอ พ่อ แม่ ไม่ห้ามเลย แต่หุ่นแม่นี่น่าลองมาก ๆ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

Raymond

ได้พากลับบ้าน ก็ควรจะหวังไว้ในใจอยู่แล้วป่ะ ทำเป็นหน่อมแน้ม

หลงกลซะแล้ว ทากะเอ๋ยยยยย พาพ่อแม่มาแบบนี้ดิ้นไม่หลุดละ

goorboyI

ได้เมียไปช่วยที่ร้านหนะซิครับ ว่าแต่หุ่นแบบนี้หาแฟนไม่ได้ได้ไงเนี่ย

โอเคเลย ได้เมียจริง ๆ ด้วย

vincentzx202

tertizzz

เปิดมาขนาดนี้ ไม่รอดแน่นอนสงสัยน้อนจะไม่ได้กลับบ้านแล้ว 5555
------------------------
ผู้ละครชายในเรื่องนี้เป็นคนดีมาก ที่บ้านฝั่งหญิงนี่วัฒนธรรมไหนก็ไม่น่าปกตินะ55 ถือว่าเป็นเรื่องที่ฮีล

l2aito

ได้เวลาสอนวัฒนธรรมแบบล้วงลึกแล้วล่ะครับ
ตอนจบคงติดใจอยู่กันยาวๆ ชัวร์

ร... เร็ว แม่ก็ดูเหมือนไม่หวงด้วย สุดยอดไปเลย

นายไข่ย้อย

คิดว่าน่าจะจบแบบแฮปปี้นะ อยู่ด้วยกันยาวๆไปเลย

จบแบบนี้ก็ถือว่าแฮปปี้นะ ชอบๆ ::DookDig::
อิอิอิ

Tdestiny

ตำรวจนี้ก็ซื่อมากกก

ดูแล้วแล้ว ยังไงสองคนนี้ก็ไม่น่าแคล่วกันนะ  ::Shy::

จบน่ารักดีครับ นางพาพ่อแม่มาเฉยเลย

alaaum

โดนสาวหลอกเก็บแต้มแน่ๆเลย หรืออาจจะตามมาอยู่ด้วยกันเลยรึเปล่า

Edit สุดท้ายมีพ่อแม่มาด้วย ไม่รอดละไอ้หนุ่ม

mspeed

แลกน้ำกันดีกว่าครับ
ลองของนอกดูบ้างน่าจะดีนะ

ช๊อคน่าดู​ เล่นพาพ่อแม่ม่หาถึงที่เลยนะเนี่ย

bunhelupu

มาแบบนี้ไม่รอดแน่นอน โดนแน่

เรียบร้อยเลยพ่อหนุ่มม

gtssza555