ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Chise Toshiaki] Science Classroom ห้องวิทย์ พิชิตใจ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 22, 2019, 11:24:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

4251522

เสียบเข้ารูก้นแน่ๆเลย

Edit อ่าวสรุปสอนให้เองสะงั้น แล้วทำไมไปเอากับครูละ งง

B&B

เอิ่มมม... แม่หนู​เป็นแต่เด็กเลยนะจ้ะ แหม่ร้ายนะเรา แต่นางน่าจะชอบอาจารย์​ละมั้ง

เฮ้ย!! ตรงนั้น!! ตรงไหนฟ่ะ!!

::YarKK:: ::YarKK:: ::YarKK::

อ้าวววว นึกว่ามีคนมาเห็นซะอีก อืมๆ เซ็ง!

ชื่อเรื่องดูไม่เหมาะยังไงไม่รู้​ครับ ต้นเหตุคือห้องวิทย์​ อันนี้ที่คิดไว้ แต่ก็แล้วแต่ท่านนะคร้าบบบบ

แม่หนูน่าจะรักอาจารย์​มากเลยมั้ง ไม่ก็แค่งอนพระเอกเฉยๆ ละมั้งนะ แต่ถ้าให้เดาในอนาคตน่าจะมีเซ็กซ์​กันอีกแน่ๆ

ขอบคุณ​ครับ​

แมงโก้ส้นตีน

เอาแล้ว มาทรงนี้ ได้เบิกเนตรรูดากแน่นอน  ::Horror::

แต่ผมก็ชอบนะ แนวอัดหลังเนี่ย  ::Shy::

อ่ะโด่ นึกว่าจะชอบก้นต่อ แหมเสียดาย กลับไปเล่นกับอาจารย์เหมือนเดิม  ::Evil::

Akira Watanabe

::Ajark:: เสียบผิดรูใช่ไหมนั้น เปิดซิงตูดแทนซะงั้น

แต่ว่าใหญ่กว่าอาจารย์ อาจจะติดใจก็ได้

::Hmmm:: รึว่าจะชอบคนแก่จริง ๆ

Peter Taowating

เด็กน้อยยังขาดชั้นเชิงลีลา แต่ใหญ่ได้ที่ สาวน่าจะติดใจอาจารย์มากกว่า ละอ่อนจริงๆเสียบผิดรูอีก ::HoHo::

555 สุดท้ายมือใหม่ขัดขับ สาวสอนมวยแล้วทิ้งเลย   ::Falling::

มนต์ชัย อ

jomyut_x

tazasss01

ได้เปลี่ยนใจ จากไม่ชอบทำกับเด็ก มาเป็นชอบทำแน่เลย

อย่ามาง้อที่หลังละกัน มีงอนด้วย 555

joyjung

tadds

นางเอกคงลืมอาจารมั้งตอนจบ
edit: สุดท้ายไม่เปรียนใจสะงั้น555+

Nawamin Sensai

lunla

Phichanan Anekrattanachad