ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ochi Gento] Stop Smoking หยุดเวลาสายควัน 1/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 02, 2018, 11:52:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

OuTDooRz

ผมเป็นคนไม่สูบบุหรี่ แต่ถ้าได้บุหรี่แบบนี้ก็คงจะดีไม่ใช่น้อย อิอิ

HaruKi02

dulong

อ่านแล้วนึกถึงนาฬิกาหยุดเวลาในตำนาน
อยากได้การ์ด VIP รู้สึกว่ามันเป็นของใช้ในขีวิตปกติ เนียนๆ
อย่าได้ไหม อย่าเพิ่งเช้า

ananda

มะเร็งจะกินก่อนได้แอ้มสาวทั้งโรงเเรียนมั้ย 55

worachat39

มันหยุดเวลาจริงหรอครับ เหมือนโดนควันแล้วทำให้หยุดมากกว่าพระเอกมันยังมองรอบๆก่อนจัดอยู่เลย แต่ถ้ามันปล่อยควันผ่านช่องแอนี่ก็พอได้นะครับ 555

rpm

774930

ชอบแนวหยุดเวลามากเลยครับ บุหรี่แบบนี้หาซื้อได้จากไหนบ้างหน๋อ......

maxzader

::Horror:: เหมือนจะตกเป็นเหยื่ออีก หลายคน แต่ถ้ามีแบบนี้ผมยอมสูบบุหรี่เลยละ  ::HoHo::

dragoness

อยากได้แนวกล้อง VRมากกว่านะครับ แต่รวมๆหยุดเวลานี่ชอบมากก

Watanyu Ponammara

HK

เอากับบเค้าซิ ควัญก็หยุดเวลาได้แล้ว ถ้าเอาเป็นห้องทึบๆนี้ ใช้ได้อันลิมิตเลยนะ  ::Bloody::

bigakung01

ถ้าเลือกที่พอเป็นไปได้คือ การ์ด Vip ::Glad:: ::Glad::
แต่อยากเลือกให้แปลต่อมากกว่า  ::KO:: ::KO::

อะไรวะ งงมาก

::Thinking::ขอบคุณครับ ผมเลือกการ์ดvipผู้หญิงที่มีอะไรด้วยรู้ตัวแต่เสียดายแว่นตานะ

game2539