ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักยม ตอนที่ 77 – คำสาป

เริ่มโดย assasin008, มกราคม 07, 2017, 05:31:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigomnoi

กลายเป็นว่ารักยมกลับมาก่อน xo
คิดถึงพอสมควรเหมือนกันครับ

thmaysa2016

มาจนได้ อ่านตั้งแต่สมัยเรียน ตอนนี้มีลูกแล้ว ยังติดตามอ่านเรื่องนี้ ไม่รู้จะแก่ตายก่อนมันจะจบไหม

ถ้าผมตายไปก่อน แต่งและเผาตามไปให้ด้วย 555 / ขอบคุณครับ

tdt14023

ขอบคุณมากๆเลยครับท่านนักฆ่าหมายเลขแปดเรื่องนี้เป็นอีกเรื่องหนึ่งที่ผมเฝ้าติดตามเลยนะครับเป็นงานวรรณกรรมชั้นเยี่ยมเลยครับผมอยากให้ท่านนำผลงานรักยมไปลงไว้ในMebด้วยนะครับเห็นมีแต่ตอนปฐมบทนะครับผมจะได้อุดหนุนท่านเพื่อตอบแทนน้ำใจที่ท่านอุตส่าประพันธ์ผลงานดีๆมาให้พวกผมเสพกันและขอฝากเรื่องxoเล่มที่6ด้วยนะครับรออย่างใจจดใจจ่อเลยครับขอบคุณมากๆครับเป็นกำลังใจให้และจะติดตามผลงานของท่านไปตลอดครับ

Wrp Sri

::DookDig::
เปิดเข้ามาดูอยู่เรื่อยๆ แหล่ะ ถึงได้เจอเอาคืนนี้เอง
::Ahoo::

may_290607908

อยากให้ลุงมานพได้สักทีได้แต่ดูอกแตกตายพอดี

jczuserhd

Oh my god! ในที่สุดเรื่อง้ก็ออกมาชักทีหลังจากที่ไม่ได้อ่านมานานมาก 

hiwatarikai2

รักยมมาแล้วขอบคุณครับ
คิดถึงน้องหญิง น้องฟ้าเอาแบบในมหาลัยเปิดตัวไปเลย
ให้คนอื่นอิจฉาเอกเล่นๆ. ควงสาวสวยทั้งมหาลัย55555

sushinmana

สวัสดีปีใหม่ไรต์นักฆ่าหมายเลข8 ครับ เรื่องแรกที่อ่านในชีวิต ก็มาต่อแล้ว

ขอบคุณมากๆครับ

klpnklpn

อยากบอกว่าเมื่อคืนผมเพิ่งเอาเรื่องรักยมมาอ่านใหม่อีกรอบพอดี กำลังเชื่อมโยงความเกี่ยวข้องต่างๆ

ท่าน Assasin008 เชื่อมโยงความสัมพันธ์ตัวละครแต่ละเรื่องราวได้แนบเนียบไรตะเข็บพอๆ กะกิมย้งเลยครับ

ผมเดาเอาว่าชายในฝันของแพรในหมอผีฯ น่าจะเป็นเอก และแพรและผองเพื่อนน่าจะเป็นสาวๆ ธาตุดินที่เอกจะต้องไปเก็บ

การผูกโยงไปหาโมแห่งลูกไม้ ก็ทำได้เนียนมากครับ

ขอบคุณครับ

chanky2007

รอพี่เอกกันนานเลยครับ
แต่กลับมาอ่านกันต่อ ก็สนุกเหมือนเดิมเลยครับ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

amply

lak007

exaram

อดีตราชายักษ์ต๊อกต๋อยไปหน่อยนะชาตินี้555 ขอบคุณมากนะครับที่เลิกอู้เรื่องนี้สมใจแฟนคลับแล้ว

macoco

รอนานมาก  ได้อ่านก็ดีใจ
ขอบคุณสำหรับรักยมตอนนี้ อยากอ่านตอนต่อไปเร็วๆๆ

jingjang

ลุงมานพอดีตชาติเป็นถึงมหาราชายักษาเลยเหรอ แสดงว่าเด๋วต้องมีบทบู๊ล้างผลาญแน่ๆ จะคอยเป็นแฟนพันธ์แท้ต่อไปแน่นอนครับ เนื้อเรื่องสุดยอด ฉากเรตนี่ไม่ต้องพูดถึง เกร็งไปกะตัวเอกตลอด ขอบคุณมากครับ