ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hashida Mamoru] Hoteishiki สมการหัวใจ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 18, 2019, 03:55:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

CoolNook Thangsakul

ทำแบบนี้ ยังไง ก็ไม่มีทางได้เกรดดีขึ้นอ่ะ

CoolNook Thangsakul

คำตอบนั้นคือ ต้องเป็นเมียศิษ ตัวเองนั้นแหละ

zero21

โห กล้าพูดบอกอาจารย์ด้วย อาจารย์ก็ตั้งใจสอนลูกศิษย์จริงๆ แต่น่าจะได้เป็นการสอนอย่างอื่นมากกว่านะเนี้ย 555

มีอาจารย์น่ารักๆ เป็นกำลังใจให้แบบนี้ เรียนแบบสู้ตายเลยคร๊าบบบบบ
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

koper2sunfad

อ่านไปอ่านมาเริ่มสงสัยแล้วนะ  ::Dizzy::  ตกลงนี่ใครวางแผนจัดใครกันแน่เนี่ยยย  ::Confident::

ถ้าผมแกล้งแบบนี้คงจะสอบไม่ติดสินะ 555  ::Orz:: ::Orz::

bpbpbp

ไอ้หนุ่มมรึงนี้โชคดีเนอะเจอครูอย่างงี้อยากรู้แะไรก็ตอบให้แถมสอนปฎิบัติให้อีก

อีกหรอบนี้น่าจะติดใจยาว

jachal

ครูสาวให้นักเรียนดูร่องแบบนี้ นักเรียนคงทำคะแนนได้ดี

นักเรียนได้เสียบร่องแล้วคะแนนดีแบบนี้ ต้องมาให้ครูสาวช่วยอีกแน่ ::Shower::

HaoMaRu

ไอ้หนูนี้โคตรเนียน เอาเรื่องเรียนมาอ้าง

ต่อไปได้ติวกันกันบนเตียงหนักกว่า บนโตะเรียนมั้ง หรือจะติวเรื่องบนเตียงบนโต๊ะเรียนไปเลย  ::Grimace::

bankice2539

ปิดมาแบบนี้ จะมีให้เสียไหมเนี้ยเจ้าหนู5555

Tunpia NorHor

ครูครับเงี่ยนก็บอกเงี่ยนไม่ใช่บอกถ้าให้เย็ดแลัวจะเรียนดีจึ้นอิอิ ::Suffocate::

ed อยากมีครูดีๆอย่างนี้มาสอนสักคน

Barabara

jakrasri

ถ้าเป็นเรื่องยาวก็มีติวต่อที่บ้านแหง
มีหักมุมตอนจบมั้ยน้า

enozerzz .

ขออ่านก่อนนะครับ ไม่เคยเจอมาก่อนแฮะเรื่องนี้ ได้เข้าโตไดแล้วก็คงได้คบกับอาจารย์สมใจเลยทีเดียวเชียว

xfreestylex

คุณครูก็เหมือนจะของขาดอยู่เหมือนกันนะ สรุปไม่ใช่ว่าตอนจบเอากันจนเรียนไม่รู้เรื่องเหมือนเดิมอีกนะ

อ้าวสรุปสอบได้ดี ได้ครูเป็นเมียเรียบร้อย

rossipong

stricker