ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[nohara hiromi] Mama-Sex แม่เลี้ยงเซ็กส์จัด [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 05, 2017, 12:42:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Devil Joker

อยากโดนลูกเลี้ยงจัดก็บอกมาดีๆ ก็ดร้ายยย  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

g9898

ขอบคุณครับ  ::Thankyou::  เนื้อเรื่องดูดีทีเดียวเลยครับ

eka1325

แบบนี้ลูกก็จัดการแม่เลี้ยงที่โรงเรียนพ่อก็จัดการที่บ้านเลยสิ สบายแม่เลี้ยงเลยงานนี้ ขอบคุณครับ

Kittipod Nakalertkavee

7250

มีแม่เลี้ยงแบบนี้ก็ดีนะ แต่ของเล่นพ่อเยอะจริงๆ

Lushio

kitti000

ช๊อคเลย  มีแม่เป็นเพื่อน ท่ายิ่งแอบชอบด้วยน้า แล้วได้ยินข้างห้อง  ::Cold::

bank1027

ผมไม่ได้อ่านทุกเรื่องแต่เรื่องนี้ชอบเลยครับ แปลดีด้วย หวังว่าลูกจะได้ซั่มแม่เลี้ยงนะฮาฮา

aum691

เรียกแม่ซิลูก....มีแม่แบบนี้คงไม่ต้องนอน เงี่ยนได้ตลอดเวลา

HypN♥s

เรื่องนี้คุ้นๆนะ เรื่องทำนองนี้ แม่เลี้ยงใหม่เป็นเพื่อนของลูก

แหม...พอดีดูหนังเมื่อคืนเรื่องFifty Shades of Grey พระเอกเป็นเกย์ เอ้ย ไม่ใช่เป็นซาดิสท์

พอมาอ่านเรื่องนี้พ่อเป็นซาดิสท์นี่เข้ากั้น..เข้ากัน....

ปล.ตอนจบพลิกล็อคซะได้ ตอนแรกก็คิดว่าพระเอกจะ NTR พ่อซะแล้ว เอ้า...กลายเป็นแฮปปี้เอนดิ้งซะงั้น

อยู่ในช่วงพักตับครับ  ::Sweat::

Clock “work” Planet

bunhelupu