ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inoue Kiyoshirou] The Job of School โรงเรียนอลวน 1/3 [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 25, 2017, 11:10:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Krapp Duo

น่าจะมีโรงเรียนแบบนี้อยู่น้าาา รับรองไม่ต้องเรียนกันเลย

Tonypb

::Bloody::  โรงเรียนสอนกอลี่ชัดๆ กว่าจะเรียนจบบานเป็นจานข้าวแกงพอดี

softjoke

myfino262903

มันคือโรงเรียนในฝันของใครหลายๆคนรวมถึงผมด้วย ในชีวิตจิงคงไม่มีหรอกนะครับกับกิจกรรมแบบนี้ แต่ที่ได้อ่านถือว่าโชคดีมากแล้วครับ ไปติดตามต่อว่าอิโต้จะได้เป็นประธานนักเรียนไหม