ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inoue Kiyoshirou] The Job of School โรงเรียนอลวน 1/3 [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 25, 2017, 11:10:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

alaaum

alteisen

ชอบลายเส้นอาจารย์ท่านนี้จริงๆ แตกในได้อารมมากๆ ขอบคุณสำหรับงานแปลคุณภาพครับ

timeai

nutza019

::Bloody:: แหม่แค่เห็นสาวแว่นก้อน่าอ่านไปแล้ว ถึงแม้ดาร์กก้อตาม  ::Evil:: ขอบคุณครับ  ::KO::

p59104

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

ประธานนักเรียนโดนตอนรับแบบตาลอยเลย เรียกสลบคาท่อนเลยมั๊ง 5555

honda_z

ยกเลิกกิจกรรมฟรีเดย์น่าจะยาก เพิ่มวันทำกิจกรรมน่าจะง่ายกว่ามั๊งครับ

darkface

เรื่องนี้น่าสนใจดีฮะ น่าจะไม่ดาร์คมากมั้ง

tazasss01

ไม่น่าจะยกเลิกได้น่ะ คงมีคนค้านกันเพียบเลย

::HoHo::  ::HoHo::

thegift52

Sodemacom107

::Glad:: ขอบคุณมากครับบ ท่านประธานหน้านิ่งมากตอนเจอรุม

Zheza

supermakarm

ขอบคุณที่แปลครับ เรื่องนี่ สนุกดีนะ ไม่ถึงกับดาร์คมาก พออ่านสนุกๆ ไม่เครียด

เขียนไว้ว่า นักเรียมรวมถึง อ. แสดงว่า ภารโรงอดสินะ  ::Crying::
นึกว่าจะได้เห็นแบบคุณลุงผ้าเหลือง  ::Evil::

จักรภพ อุดมสิน

ขออ.ท่านนี้เรื่องใหม่ๆหาแปล Eng ยากมากเลยครับ (หรือผมหาน้อยที่เองไม่รู้)
นี้ได้แปลไทยเลย ขอบคุณมากนะครับ

mikoto2288

ขอบคุณมากครับ ผมชอบผลงานเรื่องนี้มากๆเลย
ถึงเนื้อเรื่องอาจจะไม่แปลกใหม่ แต่ด้วยลายเส้นและเทคนิคในการวางช่องภาพเดินเรื่องที่ไม่เหมือนใคร(วาดสวยมาก)
ผมมองว่าผลงานของอาจารย์ท่านนี้เป็นอันดับต้นๆของโดจินเลยนะ

ขอขอบคุณผู้แปลด้วยครับที่มีน้ำใจแปลให้ทุกๆคนได้อ่านกัน
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288