ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Gustav] Reika wa Karei na Boku no Maid Ch.1 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 24, 2017, 10:07:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

keatmano

เรื่องราวน่าจะไปทางฮาเร็มนะ .. สงสัยจะมีเมดอีกหลายคน รุมกันให้บริการนายน้อยของเรา 555

หรือไม่เมดคนนี้ก็อาจเป็นไซบอร์กก็ได้ (แนวไซไฟ) ... หรือ จะเป็นน้องสาวต่างมารดาที่คุณพ่อทิ้งไว้ให้แก่ลูกชายสุดที่รัก ...

อะไรก็เป็นไปได้น่า ... เรื่องยังอีกยาวนี  ::YehYeh::

johnywalker

ความรักที่เกิดจากการใกล้ชิด น่ารักดีนะครับ
ถ้ายิ่งมีคนรอเรากลับบ้านตอนเย็นพร้อมรอยยิ้ม ยิ่งน่ารัก
ขอบคุณครับ  ::Shower::

tazasss01

โชคดีจริง ได้ทั้งมรดก และทั้งเมดแสนสวย

ขอบคุณครับ

deadtime

สรุปว่าความจากสารภาพรัก เป็นได้เสียกันไปเลย

nekki

ซึนแตกตอนที่เปลี่ยนชุดไไปรเวท ซินะ นางเอกน่ารักเวลาซึนแตกนี่ละ ส่วนเนื้อเรื่องถ้าจำไม่ผิดไม่ปวดตับนะ

siwapeeza

เค้าอยากได้เมดแบบนร้บ้างอ่าาาาา

infinityex

sobook

Inzomnia

มันดูเป็นเรื่องรักหวานๆมากกว่า พระเอกนี่หลุดมาจากนิยายแน่ๆ จริงๆนี่น่าจะโดนตั้งแต่โม้กให้ตอนเช้าละ 555

joulez

เรื่องนี้ผมกะอ่านแค่ตอนแรกนะ ไม่รู้เลยว่าเป็นซีรี่ย์ยาว

ขอติดตามด้วยครับ

พัดลม

อ้างจาก: M3LODY เมื่อ กันยายน 25, 2017, 04:22:29 หลังเที่ยง
อ้างจาก: พัดลม เมื่อ กันยายน 25, 2017, 02:41:23 หลังเที่ยง
ชอบ อ. คนนี้มากๆเลย ยิ่งเป็นสายเมด ผมก็ยิ่งชอบ
เสียแต่ว่า เรื่องที่อยากแปลมันเยอะเกินกว่าที่จะแปลไหว ดองไปยาวๆเลย  ::DookDig::

ผมเห็นอีก 2 ซีรีส์ของจารย์ Gustav ที่ยังมีแค่ต้นฉบับ raw อยู่ ท่านพัดลมเอามาแปลเลยฮะ  ::Glad::

เก็บมาเอาดองไว้แล้วม้าง ไม่น่าพลาด  ::Grimace::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

tom053795786

แหล่ม วางเรื่องให้ตามดูได้ แปลได้ดีครับ ผ่านครับ

progess

คุณเมดได้กับพ่อแล้วสิินะ เรียนรู้มาอย่างดี

chatapazar

kitmer01

นางเอกน่ารักมาก สุดยอดเลยเรื่องนี้