ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Gustav] Reika wa Karei na Boku no Maid Ch.4 [แปลไทย by Melody] **ซ่อนข้อความ**

เริ่มโดย MΞLODY, ตุลาคม 14, 2017, 11:31:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xsoulkung123

เป็นของขวัญที่สุดแสนวิเศษและเสียวแน่นอน
คนให้และคนรับก็สุขใจทั้งคู่
::Bloody::

poloxz

nekki

ถ้าคนแปลของเรย์กะซังผูกโบว์กับบ้านที่นึง ผมของจานหลักเป็นบุฟเฟ่ฮาเล็มเรย์กะซัง+ฮาซุมิจัง และของหวานเป็นเพื่อนสาวตัวประกอบอีกคน

tazasss01

อยากได้ของขวัญวันเกิดแบบนี้จังแล้วจะมีของแถมเป็นเมดแว่นอีกคนไหม

::Shy::  ::Shy::

Rekoj Nitram

noohun

นึกถึงมาเรียในพ่อบ้านลูกหนี้เหมือนกันนะ ว่าพอไม่ใส่ชุดเมดแล้วขาดความมั่นใจเนี่ย
ว่าแต่ จนถึงตอน4 คุณเรกะใส่ชุดเมดมาแล้วกี่แบบล่ะเนี่ย

Joker-

นึกว่าจบแล้วนะนั่น

อ๊าา เมดแว่น หวังว่าจะมีฉากของเมดแว่นนะ

ส่วนชุดของเรกะจางง โนบลา ๆ  ::Bloody:: ::Bloody::

MΞLODY

อ้างจาก: strikef. เมื่อ ตุลาคม 15, 2017, 01:22:05 ก่อนเที่ยง
ขอบคุณครับ เจอของขวัญแบบนี้ ต้องรีบแกะด่วนเลยครับ ชักช้าจะไม่ทันกาล 555

คุณเมดน่ารักจังเลย ขอโทษนะครับ อ่านแล้วเหมือนมันข้ามไปมาไม่ต่อเรื่อง เป็นไปได้ไหมครับว่าหน้าหนังสือมันไม่เรียง

ไม่ได้เรียงผิดหรอกครับมันเป็นแบบนี้อยู่แล้ว ตอนคลีนผมก็สับสนนิดหน่อยเหมือนกัน
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

exsoldier

ทำไมพระเอกดูหื่นขึ้นเยอะเลยหว่าาา    แล้วก็อยากรู้ตัวจริงของเมดแล้วสิ ต้องพีคแน่นอน

worachat39

ขอของขวัญวันเกิดแบบนี้บ้างได้ไหมครับบบบได้ทุกปีคงชุ่มชื่นหัวใจ

XYZ

ของขวัญวันเกิดทั้งที่น่าจะจัดมาเป็นแพ็คคู่เลยนะครับ  ::Glad::
ขอบคุณมากครับ