ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Spiritus Tarou] Uwasa | Rumor [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, ตุลาคม 19, 2017, 10:32:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

songsak

ผมก็ว่านางเอกแอบชอบพระเอกแล้วสร้างเรื่องส่งเมลล์ไปเองแน่นอน

as72340639

จะโดนสูบจนแห้งไหมน้อพระเอกเรา

conx96857

dear1234

nowy

เมลอันแรกน่าจะเป็นของนางเอกน่ะ คงชอบพระเอกแต่ไม่กล้าบอกตรงๆอ่ะดูท่า

rit1403

ประธานปล่อยข่าวเองแน่ๆ และส่งเมล์ไปหาเองแหละ ร้ายนะเนี้ย  ::Grimace::

siwapeeza

เป็นเรื่องที่มีแต่ความคิดของพระเอกล้วนๆเลยนะนี่

kitmer01

5555++ ผู้ชายท่าจะโง่ ผู้หญิงนี่ปล่อยข่าวเองกินเอง

johnywalker

นี่แหละน้อ เรียนเก่งมากก็เก็บกดมากเช่นกัน

araiwasud11

fillisfox

เกิดมาเพื่อสิ่งนี้โดยแท้ ตอนเรียนไม่เจอแบบนี้บ้าง ::Punch::

aon46044848

อ่านแล้วงงดีครับ เหมือนจะต้องคอนตินิว

xfreestylex

เจ้แกชอบมึงไง ไอ้ฟาย เจ้แกเป็นคนส่งเมลมาเอง

jruk12

avelance

เอิ่มมมมม คือนางเอกนี่น่ากลัวไปนิดนะ