ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 48 : แรงปรารถนา ตัณหา และราคะ Pt1

เริ่มโดย nato87, กุมภาพันธ์ 05, 2018, 01:13:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามขำ ๆ อ่านมาถึงตอนนี้ คุณว่าสาวคนไหน? "เซ็กส์จัด" ที่สุดครับ 5555+

ใบเฟิร์น
109 (30.8%)
โดนัท
49 (13.8%)
พิมมี่
111 (31.4%)
นาถ
17 (4.8%)
หมอพลอย
68 (19.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 354

Petty Pig

jachal

ลุงพลคงไม่หัวใจวายก่อนนะ เพราะมีสาวๆมีให้เสียบอีกเยอะแน่

I'AUAN

หมอพลอยติดใจลุงพลเข้าแล้วละสิ ปากอย่างใจอย่างแบบนี้

singkanong

รอลุ้นนานเลยครับรอบนี้ ขอเป็นกำลังใจให้ครับท่านผู้แต่ง ผลงานท่านสุดยอดครับ

Man_On_The_Moon

spr566

ชอบนางเอกทุกคนในรุป หาเก่งมากเลย หมอพลอยงุ่นง่านจนต้องช่วยตัวเอง แบบนี้ก็เข้าทางมนุษย์ลุงจอมหื่นสินะ

olemantu

ลุงพลไม่ต้องไปแก้แค้นอะไรแกหรอก แค่ปั่นให้แข็งแล้วขย่มไปคนละทีแกก็หยุดนอนไปสามวันแล้ว
ที่สำคัญถ้าซ้ำ ๆ แกอีกครั้งคราวนี้แกตายเอง..ไม่ฟื้นแน่ๆ

exitway

ดูแล้วหมอพลอยอาจจะต้องกลับไปหาลุงอีกด้วยแรงปราถนา

au2000

อิทธิพล ทบชา

อูยยย น่าสงสารมนุษย์ลุงโดนสองสาวรุมสกรัมเเล้วงานนี้

Anant Be

ลุงพลนี่ ทำบุญมาด้วยอะไรน้าาา ได้สาวสวยเยอะขนาดนี้ แต่มีเอยอะไปก็ไมดี
จะอ่อนเปลี้ยเอาง่ายๆ 555+
ขอบคุณไรท์เตอร์สำหรับตอนใหม่ เรื่องงาน ธุระ ก็สู้ๆนะคร้าบบบบ

นินจา คุคิมารุ

peter8145

ลุงพลตายแน่ ยังจะมีแรงไปหาน้องพิมมี่หรื่อเปล่าเน้อ

Otaza