ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ishikawa Shisuke] The Oil Baron Bridal Audition คัดตัวภรรยา [แปลไทย By(S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 22, 2020, 08:17:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gu111

skoda2012

โอ้โห้ว ! แนวนี้ไม่เคยเจอมาก่อน อย่างเด็ดเลยครับ

vigo

ฝ่านการทดสอบเป็นภรรยาราชาน้ำมันทั้ง5คนเลย 

ผิดคาดสุดท้ายไม่เลือกใครมาหลอกเปิดซิงสาวฟรีๆ

lnwno00

จะโดนหลอกไหมนะสาวๆ

ไม่เลือกใครจริงๆด้วยสินะ

nuyzall2

ปล่อยน้ำมันออกจากมือได้ แล้วปล่อยอะไรออะมาจาควยละนิ

555สุดท้ายมีเงิน เยไหนก้ได้

siwapeeza

เป็นผมนะเลือกหมดนี่หล่ะมีหลายสไตล์ดี 5555

ไม่ผิดคาด ที่มาเอาฟรีแบบนี้ 555

km001

5ต่อ1จะได้กี่น้ำ555
..
..
อ้าว หลอกเปิดซิงฟรีๆ ซะงั้น

ddcc

อ่านชื่อเรื่องแรกๆผมก็นึกว่าตอนต่อของ 'คัดเลือกคุณแม่' ก็ว่าทำไมไม่มีเลข 2 พอมาอ่านหน้าแรก เอ๊ะบอกกาว ก็งง เรื่องคัดคุณแม่มีกาวด้วยเรอะ มันจะไม่ฉีกไปหน่อยเรอะ สักพัก พี่เล่นเสกน้ำมัน โอเคกาวละ พอเห็นหน้าสาวๆ โอเค คนละเรื่อง!! ว่าแต่สาวที่สนใจราชาน้ำมันที่มากับเพื่อนแว่นติดด้วยแหะ เพื่อนดันไม่ติด ทะเลาะกันแย่ ถถถถ ผมชอบสาวออฟฟิศกับสาวม.ต้นแหะ ดูพวกนางเขินๆดี
จนหน้าสุดท้ายมันก็ยังกาวเว้ยเฮ้ย555555 ผมก็ว่ามันจะพูดถึงน้ำมันอะไรขนาดนั้น ไม่รู้ทำไมอ่านเรื่องนี้แล้วผมนึกถึงคนๆหนึ่ง  ::Oops::

yakusa98

เหมือน เจอนักต้มตุ๋นเลย พ่อค้าขายน้ำมัน เสกน้ำมัน ดูแปลก ๆ

เยี่ยม เลย ราชาน้ำมัน ใจเอ็งมันได้

baycon

สรุป ได้ทุกคน  เลือกมาครบ 5แบบเลย มีเงินง่ายๆ ได้ล่อทุกคน

ฟรีด้วยยยยยย 555

pandanous

ให้ขึ้นเตียงพร้อมกัน หรือว่า จะได้เห็น 6p กันนะ
เดาว่าตอนจบราชาน้ำมันโดนดูดน้ำหมดจนแห้งตาย
Edit เห้ยได้ซิงฟรีไม่รับผิดชอบงี้มันน่าตื้บนัก

yoyogoza

สรุปน่าจะได้เมียห้าคนเลย 555

Edit โดนหลอกเยิฟรีเฉย

pfrankz

เหมา5เลยมั้ย 5คน5สไตล์

เสียซิงฟรีซะงั้นร้ายมาก

Tok0126

thai4id

ฮาก็ตรงมีน้ำมันออกมานี่แหละ 555

อ้าว โดนเอาฟรี 5555
อะไรๆ ก็กู