ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Himeno Komomo] Shikiyoku Trumerei บทลงโทษ 1/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 28, 2019, 01:07:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karn1789

เป็น โรงเรียนที่ดูแล้วการลงโทษถือว่าเด็ดขาดมาก เดี๋ยวมาดูต่อว่า พระเอกจะทำหน้าที่ได้ดีแค่ไหน
อิดิต โอโห ตัดจบได้เดือดมากครับ พระเอกน่าจะมีพลังอะไรที่ประธานมองเห็นเพราะ ดูแล้วเป็นพวกอินโนเซ้น แต่มีพลังลับซ่อนอยู่ท

mummebufa

ถ้าตั้งใจเรียนแบ้วมีรางวัลแบบนี้นะ ผมจะอ่านหนังสือหามรุ่งหามค่ำเลยที่หนึ่งคือผมเองงงงงง

โหยยยเด็กใหม่มาถึงก็สอบตกเลย แต่ว่าไอการลงโทษแบบนี้เกรดมันจะดีขึ้นจริงๆหรอ คิดสิคิดดดดดด

Theemotionof

ซีรี่นี้มันจะต้องเป็นตำนานของการลงโทษแน่นวล

เนื้อหานี้ไม่ซ้ำกับที่เคยอ่านมาเลย รอลุ้นต่อต่อไปยาวๆครับเรื่องนี้ ::Thankyou::

ยิ่งอ่านยิ่งเดาทางไม่ถูกเลยสำหรับเรื่องนี้ ลุ้นมากครับ

tadds

พระเอกนิโครดโชดดีถูกเลือกให้เป็นผู้สืบทอนสะด้วย

edit: ท่าทางตอนหน้าคงได้เอาเพื่อนแล้วมั้งครับ

xonly-1867

ถ้าเรียนเก่งแล้วได้แบบนี้ผมจะติวทุกวิชาเลย ฮ่าๆ ต่อไปนายเหนื่อย แน่ๆ edit เสริม ตอนแรกนึกว่า 2 แฝดจะร้ายกว่านี้ แต่ตัวอย่างตอนต่อไปนี้สินางเอกโดนแน่

gigga

ผมชอบเนื้อเรื่องว่ะ พระเอกเราจะทำได้ดีแค่ไหนโดนหาว่าไม่ได้เรื่องด้วย แต่มันอาจมีคนที่เก่งแต่แกล้งสอบตกเพื่อให้ได้มาห้องนี้ก็ได้นะ5555

edit: ฮาเร็มจงเจริญๆๆๆๆ นายมันสุดยอดโทรุ ฉันรอผลงานของนายในตอนถัดๆไปอยู่นะ

panjun

ปกติโรงเรียนอันดับ 1 คนสอบไม่ผ่านน่าจะน้อยนะ ไม่แน่ใจว่าที่สอบตกกันเยอะขนาดนี้นี่ พลาดจริงๆหรืออยากโดนกัน....

::JubuJubu:: ::JubuJubu::

elastico914

เป็นประธานคนใหม่ก็ต้องแสดงความสามารถกันหน่อย

tazasss01

แกล้งทำคะแนนให้ได้น้อย เพื่อที่จะถูกลงโทษหรือป่าวน่ะ

รอติดตามว่าจะได้ เพื่อนตอนไหนน่ะ

freelance

5วิชาต่ำกว่า360ยังต้องโดนลงโทษอีกเหรอแล้วพวกผู้ชายที่ได้ต่ำกว่า360ไปใหนหมดหรือไล่ออกเลย
แกล้งติวผิดๆให้สอบตกซะดีไม

gunship

อยากให้มีโรงเรียนแบบนี้จัง จะลงโทษให้หมดโรงเรียนเลย

gunship

นักเรียนมีแต่น่ารักประธานคงเหนื่อยแย่  อยากเป็นประธานบ้างจัง

สลัดผักใส่ไข่

แค่ครึ่งตอนแรกก็เดือดแล้วครับ ออกแนวฮาเร็มหน่อยๆ ไม่รู้ว่าตอนหลังๆจะเป็นยังไง พระเอกจะได้ทุกคนหรือจะตกอับ หรือจะปวดตับตอนจบ รอติดตามเลยครับ

ทดสอบกับคู่แฝดผ่านไปด้วยดี คนที่พระเอกชอบน่าจะสอบตกอย่างแน่นอน อยากรู้จะโดนลงโทษโดยพระเอกหรือประธานกันแน่