ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 1

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 17, 2022, 01:12:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tumsweet

nonny

วิญญาณจะสิงใคร และแซ่บกว่ามั้ยนะ

sadudee

nmiint

สงสัยต้องทำพิธีไล่ผีซะแล้ว ตามกลับบ้านมาด้วย

pungping

เนื้อเรื่องน่าสนใจมาก ว่าแต่จะได้กันยังไงหว่า

knight18

sannytoob

aone

Nithiwit Sakfan

นานๆทีจะมีเรื่องแนวนี้มาให้อ่าน ดีเลยครับสนับสนุน

tip251226

elviswhat

แต่เอ๊ะ ทำไมถึงมองเห็นวิญญาณได้ แบบนี้ต้องมีที่มาที่ไปลาะนาา

w.pran

เริ่มต้นก็น่าติดตามแล้วครับขออีกยาวๆนะครับ

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. อยากทราบความเป็นมาที่ทำให้ยุทธสามารถสัมผัส​ มองเห็นวิญญาณได้​ 

amtorff73

เนื้อเรื่องน่าสนใจมากครับ
วิญญาณคุณกิ่งนี่สงสัยมีดวงสมพงศ์กับหมอยุทธแน่เลยครับเนี่ย อยู่ๆก็ตามมาเฉย ไหนๆก็ตามมาขนาดนี้ละ อนาคตหมอคงต้องหาสาเหตุใช่มั้ย? ว่าทำไมคุณกิ่งถึงได้ฆ่าตัวตายอ่ะครับ