ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วังวนเล่ห์ลวงรัก (ฉบับปรับปรุง) ตอนที่ 6/6 "ก้าวต่อไป"

เริ่มโดย katalun, ธันวาคม 02, 2016, 08:50:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dragonhead

โอ้...ความเจ้าคิดเจ้าแค้นของผู้หญิงช่างน่ากลัวยิ่งนัก...แต่ทุกอย่างก็เหมือนจิ๊กซอว์ที่ลงตัวที่สุด ครับ ขอบคุณที่แต่งเรื่องราวที่มีคุณค่า...และร้อนแรง
::JubuJubu::

ton29048

spr566

ตาต่อตา ฟันต่อฟันแล้วสิ น่าสงสารคุณพลอยมาซวยเพราะผัวเลว ๆ

kuniine

สุดยอดจริงๆ ภัทรสาวสวย ไม่นึกว่าเนื้อเรื่องจะพลิกขนาดนี้แต่ก็ชอบครับ ติดตามต่อครับ

malin

ผมว่า พอกันทุกคนเลยครับไม่มีความจริงใจ ให้กัน แม้แต่คุณพลอย ขอบคุณครับเรื่องดีมากครับ แต่งได้สุดมากจริงๆครับ

iss.issawa

เป็นวรรณกรรมสำหรับ 18+ อีกเรื่องหนึ่งที่สมควรเก็บเป็นที่ระลึกครับ ขอบคุณมากครับ

Knight Templar

ตอนสุดท้านแล้ววว หวังว่าจะได้เห็นผลงานใหม่ๆมาลงอีกน่ะ

lekyai

เรื่องสนุกๆอย่างนี้ น่าจะมีต่ออีกยาวๆนะครับ ชอบมากครับมีทั้งภาพได้ทุกรสครบทุกอารมณ์ เรื่องราวคาดเดาผิดหลายครั้ง ขอบคุณผู้แต่งครับ รอติดตามนะครับ

Arscenz H

ขอบคุณครับ เรื่องน่าติดตาม และซ่อนอะไรไว้หลายอย่าง

Meemon

หักมุมสุดไ วางโครงเรื่องได้เนี่ยนมากครับ สุดยอดดด