ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชะตาสวาท : EP.24

เริ่มโดย bigaud, เมษายน 28, 2024, 06:45:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

บุญเติม จะโดน พิงค์ แจ้งความข้อหาข่มขืนอย่างที่กังวลไหม

โดน
5 (13.5%)
ไม่โดน
32 (86.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 37

Xpass

ปล่อยก่อนค่อยตามตอดทีหลัง

hankover

พิ้งจะมีตอนจ่อไปมั๊ย ไม่น่ารอด

apinihan777

theballop

TW200

พิงค์เลือกถ฿ก ที่ไม่คิดเอาเติมแต่แรก

smiththai

Panya Ans56

ผูกเรื่องเก่ง ชอบมากครับ อ่านสนุก ติดตามมาตลอด

sun_307

ได้แก้แค้นแล้วก็ปล่อยเค้าไปเถอะ พิงค์ก็ไม่ค่อยยินดีด้วย เดี๋ยวติดคุกนะหาใหม่เอาดีกว่า

เดียวดายหงอย

kabyala

งานนี้ล้างแค้นยันสว่างไปเลยแต่ไม่รู้ใครจะติดใจใครกัน ขอบคุณครับ

kancha31

jk_rich

สุดท้าย เติม ก็จะไปหาิพิ้ง อีก

tha.soundman

ระวังจะจบไม่สวยนะยิ่งเค้าไม่ได้รักแล้วด้วย

inputpy

ผมว่า พิงค์อาจจะเอาไปเทียบกับคนปัจจุบัน ถ้าเติม ลีลาดีกว่า อาจจะติดต่อกลับมาเองได้

SK0001

เอาคืนแบบเต็มปากเต็มคำ