ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักร้ายนายอาทิตย์ EP 1🤗

เริ่มโดย DEVIL WORLD, พฤศจิกายน 11, 2020, 08:15:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

San023

เริ่มเรื่องก็ยิงกันแล้วรึแบบนี้

Kitti bannkohchang

ชีวิตริสาจะเป็นอย่างไร  อาทิตย์จะตายจริงหรือ  ต้องติดตามเสียแล้ว

teenee69

ยังเดาทางไม่ออก ต้องลุ้นต่อไป แต่เนื้อเรื่อง ดีมากเลยครับ

pato07

Bonbak

ดูทรงแล้วเสียวจะเป็นพิษต่อตับนะเนี่ย

review1972

ยังกะอ่านบทละครสักเรื่องเลยครับ เยี่ยมมากจะรออ่านครับว่าจะมีเลิฟซีนมั้ย555

Tub tub

ตามครับ นายสิงห์ต้องมีเซอไพรส์แน่ ริสาจะเจอกับอะไรบ้าง ลุ้นๆ สนุกตรงนี้ละ

freedom007

อาทิตย์แกล้งตาย แบบนี้จะแก้แค้นนางเอกมั้ย

Wutty Mat

ส่งสัยคนที่จ่อยิง ตายเองแน่ๆ

gateja

เป็ารวางแผนซ้อนแผนหรือเปล่า

nujane_dude

นายสิงห์จะเป็นคนๆเดียวกับนายอาทิตย์ มีแผนซ้อนแผน

Pong Sak

darkwriter

อาทิตย์ยังไม่ตายรึป่าวนะ หรือมีแผนซ้อนแผน

notbaby007

อาทิตย์แกลงตายเพื่อ ปลอมตัวมาแน่ๆเลย

zethkhun