ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuichi] Jokyoushi Hunt นักล่าอาจารย์ 2/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 08, 2019, 01:35:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kazu36

gift123

ยอมกันง่ายเพราะเอาเรื่องอนาคตมาคำ้นี้ละ 555

เห้ยคงไม่มารวมทีมกับแก้งในตัวอย่างตอนต่อไปนะ- -*

aommoe

kitmer01

หุ่นอาจารย์ว่ายน้ำอย่างเจ๋ง งานนี้ไม่ได้ใช้แผนแฮะเกือบตาย
เสร็จไป2แล้วสินะ

กล้วยหอม จอมซน

::GiveMe:: ::GiveMe:: เเหม่คนนี้นี่น็ทๆเลยนะครับ อาจารย์ว่ายน้ำมโหราฬเเบบนี้ นักเรียนคนไหนก็ไม่ไหวเเน่ๆ ของคุณครับที่หามาให้อ่าน จะติดตามผลงานต่อไปครับ ขอบคุณครับ ::Thankyou:: ::Thankyou::

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เพราะโดนอาจารย์ทำให้จมน้ำ ก็เลยถือโอกาสขอซั่มอาจารย์เสียเลย แบบนี้จะมีอาจารย์โดนนักเรียนคนนี้ซั่มอีกกี่คนกันนะ....????

busturk02

หื่นจนเกือบตาย

Edit: อาจารย์ก็ยอมนักเรียนง่ายเกิน

Kokoha

eden2313

ใช้โอกาสเเบบนี้ในการดี ดันมันก็ดี ทีโดนเพื่อนเเกล้งมึงไม่ฉลาดเเบบนี้

kit Nana

ครูสวย นักเรียนแสบ แบบลืมตาย
น่ารัก ฟลุคไปเลยนะ อย่างนี้ต้องจัดเต็ม

เต็มที่จริงๆๆ เล่นซะครูติดใจ
ให้มาเรียน เพียรเสริมเสียว
แบบเดี่ยวๆๆๆ เบี้ยวไม่ได้

Noproblemman

รายนี้ได้มาแบบฟลุ๊คๆ

อาจารย์ดันติดใจซะงั้น
ขอบคุณครับ

nicky.supakorn

เเหมคิดไกด้งัยอุบายจมน้ำ เเล้วได้คิสสส ว่าเเล้วต้องได้ติว 55