ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Shooter : The Origin โคตรคนคลั่ง กระสุนสั่งตาย ตอนที่ 2 จบ

เริ่มโดย DR.MAN, กรกฎาคม 19, 2016, 05:19:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tacklove

โอย สะใจมาก ให้มันได้อย่างนี้สิ ไม่ใช่โง่ยอมให้มันสวมเขาอยู่ได้ ขอบคุณครับ

carnalitatis

saga8864

อะไรยังไงกันเนี่ย ตั้มจะรอดไหม แล้วใครคือคนร้าย ซับซ้อนซ่อนเงี่ยน เอ้ย ซ่อนเงื่อนกันดีจริงๆ 

drof666

sachinha

strikef.

ขอบคุณครับ หักเหลี่ยมโหดแบบนี้เพื่อตำแหน่ง หรือเพื่อหญิงกันแน่ สะท้อนภาพสังคมในปัจจุบันดีเหลือเกินครับ

hanabombam

ดูท่าคนวางแผนทั้งหมดจะเป็นรองพง งานนี้ตั้มงานเข้าแล้ว

winnythepooh

พระเอกของเราโดนหลอกใช้หรือนี่ น่าสงสารที่สุด

whizper

อัยยะ กลับกลายเป็นว่า นายตั้มโดนหลอกใช้ให้มาฆ่าคนซะนี่ แผนสูงจริงๆ ขอบคุณครับ

neuneu

ขอบคุณนะครับพี่ นี้มันยืมมือฆ่าหรือเปล่านี้โดนเข้าแล้ว

jingjang

และแล้วเมียรักตั้งหากที่เป็นคนหักหลัง ก็ว่าแล้วอะไรจะบอกโต้งๆขนาดนั้นว่าผู้ร้ายเป็นใคร ::Evil::
อย่าให้รอดไปได้นะ เป็นผมไม่ฆ่าง่ายๆแน่ ต้องทรมานให้สามสม ::Fighto::
ขอบคุณครับ ::Thankyou::

librarian

พงน่าจะเป็นผู้ร้าย แต่สงสัยว่าทำไมปิ่นถึงร่วมมือด้วย

sparrow_ap