ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชีวิตของบี ตอนที่3

เริ่มโดย Storm Fake, พฤษภาคม 11, 2019, 01:12:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ตอนหน้าอยากให้โดนรึเดินเรื่องต่อ

โดน
เดินเรื่องต่อ

whatds5528

อยากให้ใส่เครื่องหมายคำพูด "..." ตรงประโยคพูดสักหน่อยหน่ะครับ พอดีว่ามันอ่านแล้วสับสนระหว่างคำพูดกับคำเล่าเรื่อง เนื้อเรื่องน่าสนใจมากครับ  ::DookDig::

tip251226

น้องบีเสร็จพ่อเลี้ยงแน่เลย

แมว69

ba1na2

แหมพ่อเลี้ยงสนวางแผนไว้แต่เริ่มแล้วหรือเนี้ย แบบนี้น้องบีจะรอดเหรอ

chayuteus

Sittipong Kengchai

ชอบเลยแนวนี้ เล่าได้ตื่นเต้นดี

monsterbm

แผนการร้ายมากครับ

noker

สุดยอดแห่งการวางแผนเลยครับ

แมวน้ำน่ะต้ะ

เนื้อเรื่องจากหลายมุมมอง ดีมากครับ

KFzzz

พ่อเลี้ยงที่สุดจริง วางแผนจนได้เอา

darkzero459

mootest

มุมพ่อเลี้ยงนี่นา จะดูว่าจะกล่อมให้เอาดีๆได้มั้ย

kit2516

พ่อเลี้ยงกับลูกเลี้ยงเป็นของคู่กัน

jeab2504

วันแรกแค่อุ่นเครื่องวันต่อมาเตรียมถุงยางมาพร้อมเลยพ่อสน