ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่ชาย Nextdoor 1

เริ่มโดย Darkside_Erotic, พฤษภาคม 29, 2022, 12:54:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pager

เนื้อเรื่องดีมากกก น่าติดตามมากครับบ
อยากรู้ว่าความขี้เล่นของน้องเมย์จะเป็นยังไงต่ออ

brother1

แปลกใหม่ดีนะในความคิดผม ใสๆดีไม่มีแต่จะเอาอย่างเดียวน่าติดตามครับ

sanboston

รักเด็ก. แต่เอาจริงคงไม่กล้าอ่า

basset

artherox

รอน้องเมย์นี่แหละ ป.5 นี่รู้มากนัก ต้องจัดให้แล้ว

Coleman

รออาบน้ำให้น้องเมย์ครับ น่าจะแอบชอบพี่ชายข้างห้อง

Nattapon Saithong

ทีละนิด ทีละหน่อย ค่อยๆคืบคลานไปรัดเหยื่อ สู้ๆครับ น่าจะได้เหมาทั้งสองนาง

ขาวดำ

เรื่องแบบนี้ทางผมเลย โลลิ ค่อยเป็นค่อยไปไม่ฝืน ทำเท่าที่ได้ แต่ถ้าได้ก็ไปให้สุด 5555
มันก็ไม่แน่

ekplaywalk

Darkside_Erotic

อ้างจาก: ขาวดำ เมื่อ มิถุนายน 01, 2022, 05:23:24 หลังเที่ยง
เรื่องแบบนี้ทางผมเลย โลลิ ค่อยเป็นค่อยไปไม่ฝืน ทำเท่าที่ได้ แต่ถ้าได้ก็ไปให้สุด 5555

ใช่ครับ เรื่องเขียนของผมมักจะเป็นแนวนี้ตลอด โลลิใสๆ นุ่มๆ เบาๆ อ่านแล้วพอกรุ้มกริ่มกระตุ้นอารมณ์ได้ และเนื้อเรื่องคือพล็อตสำคัญเสมอ ตามแนว Erotic softcore ครับ  ผู้อ่านที่หวังเลิฟซีนยัดเด็กให้ได้อาจจะผิดหวังนิดหน่อย ผมเชื่อว่าผู้อ่านที่ติดตามงานของผมมานานก็พอจะรู้แหละ ::Dribbling::

springer95

พี่ชายไม่น่าจะเป็นคนดีได้เกินสามตอน เด็กอวดหอยขนาดนั้น ::Bloody::

Koyasure

สนุกดีครับ แนวนี้ก็อ่านเพลินๆ ลุ้นๆดี ไม่ใช่เอะอะๆจิ้มกัน

Anfas617

เรื่องนี้น่าติดตามดี รอลุ้นตอนต่อไปอยู่ครับ

devilzoa

แบบนี้จะได้จิ้มหอยเด็กไหมหนอ อิอิ

ัuffa555

อ่านแล่วเพลินมากครับ ให้ความรู้สึกค่อยเป็นค่อยไปดี  ::Reader::