ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 28 (แอบเสียว)

เริ่มโดย Farewell, พฤศจิกายน 06, 2021, 11:59:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ท่านชอบสาวคนไหนในเรื่องนี้?

วิภา
238 (66.3%)
อีฟ
11 (3.1%)
แป้ง
147 (40.9%)
ปิ่น
160 (44.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 359

ปิดโหวตแล้ว: พฤศจิกายน 13, 2021, 12:00:30 หลังเที่ยง

Maikid

Tik K.

xonly-679

niwat_999

::YehYeh::เดียวคนในเรือรู้ความลับของแม่ลูกผูกพันธ์ได้เอาไปนินทากันยกใหญ่แน่ๆ ระวังหน่อยนะ

tdt14023

ตอนนี้ผมว่าผมสงสารเป้สุดๆไปเลยครับ อยากจะทำอะไรก็ทำไม่ได้ มีคนอื่นคอยมองอยู่และยังมีสาวๆสวยๆถึงสามคนมาคอยยั่วอีก ถ้าเป็นผมคงสติเปิดเปิงแล้วครับ มีหวังว่าได้จัดแม่วิภาเอ้าดอแน่ๆ ::Dribbling::

Nick24

วิภา นี่บอกจะเลิกยุ่งกะเป้ แต่ หลายตอนแล้วยังคงต้องนอนกับลูกเหมือนเดิม

เอกเอก

ดีครับจะได้จัดเต็มหมอปิ่นได้ซะทีเก็บเข้าคอเล็กชั้นไปแล้วไปหาเพิ่มใหม่

reppok1111

chaiya88

เป้ต้องบำรุงร่างกายให้ดีๆนะ  แล้วกวาดให้เรียบเลย

zard jo

เป้รับศึกหนักแน่เลยต้งจัดทีเดียวสามคน

ballnakrab

มีสี่สาวให้เลือก จะมีสาวคนใหม่ให้เป้เลือกเพิ่มอีกไหม อิๆๆๆ ::Shy::

XYZ

มาทำนองนี้  4P บนเรือกลางทะเลน่าจะเป็นคำตอบ แต่ลูกเรือเยอะนี่เป็นอุปสรรคจริงๆ ครับ

แต่ยังไงก็เชียร์เป้ให้ได้ 4P หนักๆ ไปเลยครับ

ขอบคุณครับ