ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 3 บทลงโทษ Part 2

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ตุลาคม 27, 2017, 09:09:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

เป็นไงวิไล โดนไอ้ป๊อดจัดจนลืมโลกเลย ต่อไปคงเป็นคิวน้องหนิงแล้วหละคนนี้ยังไม่เคย ป๊อดต้องเบาหน่อยเดี๋ยวของช้ำ ::GiveMe::

kidxero

::HoHo:: ถือว่าทำดีมาฝึกกับคนมีประสบการณ์ก่อน แต่ว่าจะมีแรงเหลือไหมเนี่ย แค่คนเดียวก็แทบร่วงแล้ว

airfoxus

จัดการแม่ไปแล้วต่อไปคือคิวลูกสาว จัดหนักให้ติดใจทั้แม่ทั้งลูกไปเลย

swss2511

น้าขิกสอนได้ดีจริงๆให้เรียนรู้กับแม่ก่อนค่อยไปเล่นลูกสาว

aek01

แต่งใด้ดีครับ สรุปแล้วป๊อดได้พี่ขิกมาเป็นครูคอยช่วยเหลืออีกที แต่ยังเหลือขวัญใจอีกคนนะครับ แล้วต่อไปจะเป็นอย่างไรติดตาม

delealpi

โดนของจริงไปแล้วหนึ่ง ยังรอให้จัดอีกหนึ่ง รอติดตามครับ ขอบคุณมากครับ

pimmy121

แล้ววิไลก็สุขสม อัดเต็มท้อง มีน้องให้หนิงเลยนะ แล้วแม่ก็จะมาช่วยป๊อดเทรนน้องหนิงต่อแน่ๆ

Aoshisun

ต้องดูว่าหลังจากนี้จะโดนลบความจำหรือจะติดใจไม่ต้องลบความจำกันแน่ เพราะดูแล้วอำนาจของปลัดขิกคงไม่ครอบคลุมไปถึงขั้นควบคุมจิตใจได้ (ตอนนี้ผมไม่ค่อยอินเท่าไหร่เพราะ การที่เป็น หญิงอายุเยอะกว่าไม่ใช่รสนิยมผม ก็ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ) แต่โดยรวมถือว่าแต่งได้ดีมากนะครับ อ่านแล้วเสียว อิอิ
ขอบคุณครับ

kongzaa08

จัดหนักแม่ไปแล้ว เก็บแรงไว้ให้ลูกสาวด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

yak7384

ได้ครูดีแบบน้าขิกไม่เก่งให้รู้ไปซิป๊อด คุณนายวิไลร้องเสียงหลงไปแล้ว คงถึงตาของหนิงบ้างล่ะ

strikef.

ขอบคุณครับ น่าจะเล่นงานแม่มากกว่านี้หน่อย แบบหลอกให้อยากแล้วจากไป ให้อ้อนวอนให้เต็มที่ให้หยุดปากดีไปเลย แล้วค่อยจัดการให้หนำใจ 555

มีตัวละครมาเพิ่มแล้วไอ้ป๊อดไม่ต้องเหนื่อยกับคนแม่ละ ดีงาม

taton

วิไลคงจะไม่กล้าหือกับป๊อดอีกแล้ว เหลือแต่หนิงล่ะทีนี้ จัดการซะอย่าปล่อยไว้  ::Evil::

lucifer99

ในที่สุดก็ได้ลงโทษ 2 แม่ลูกซะที งานนี้มีติดใจขอเบิ้ลแหงมๆ อิอิ ขอบคุณครับ

korn2532

เสร็จจากแม่วิไลแล้ว จะมีแรงเหลือมาน้องหนิงหรือเปล่า

Arm Sakkapat

จัดการลูกต่อด้วย​สิ​ อย่าเพิ่งหมดแรง​